เห่อ Workshop และเสียทรัพย์ กับ Mamonde @ Paragon เน้นรูปมาก่อนนน

18 3

สวัสดีค่า สาวๆ วันนี้ Paragon มีงานเยอะมากกก ไม่ว่าจะเป็น Workshop กับ Mamonde/ Vogue beauty/SKII 15 Anniversary

วันนี้เราเลยเอาภาพบรรยากาศ พร้อมกับที่เสียทรัพย์ไปกับงานนนี้ มาเห่อ ให้สาวๆ ตามกันไปนะคะ 

งานworkshop มี 2 วันนะคะ  24-25 กุมภา 57

มีสองรอบบค่า คือรอบ 14:00/17:00 พรุ่งนี้ยังทันนะเอออ รีบไปนะคะ

ไว้workshop จบแล้วเราค่อยมาเฉลยกันนะ ว่าทริคของเกาหลี เค้าแต่งหน้ากันเยี่ยงไร แล้วที่เสียทรัพย์มา ปลื้ม ไม่ปลื้มยังไง จะมา review ให้เด้อค่าาาา 

วันนี้ตามมาแจ้งข่าวนะเออ

วันนี้มาเห่อๆๆ ให้สาวๆรีบๆ ตามไปสมัครworkshopนะคะ 

Mh_obento

Mh_obento

ชอบ ศึกษา ลองใช้ ลองซื้อมานับไม่ถ้วน
ทั้งเครื่องสำอาง สกินแคร์ และสินค้าออร์แกนิค เราต้องลอง อันไหนดี ไหนเด็ดต้องมาแลกเปลี่ยนความรู้กันนค่า

FULL PROFILE