ประสบการณ์ รับ Cushion Lancome @Siam Paragonค่าา

10 2

สวัสดีค่า สาวๆ วันนี้ มา งาน Lancome เปิดตัว Cushionตัวใหม่ค่ะ เค้าเลยมีงานแจก Cushion เริ่มแจก 13:00 มีคนมาเข้าแถวกันตั้งแต่ 11 โมง

เรามาถึง 10:15 พนักงานบอกว่า ต้องยืนรอตรงนี้ จนถึง 13:00 นะคะ OMG !!!

เราเลยไปทำอย่างอื่นก่อน ฮ่าๆ

กลับมาใหม่ ทุกคนยังคงเล่นนู้นนี่ นะครัชช

สักพัก 11:00 พนักงาน ก็เรียกให้ต่อแถวค่า จะนับบคิว 

พนักงานผู้ชายตระโกนบอกว่า "นั่งรอได้นะครับ กว่าจะถึง บ่ายโมง พื้นเช็ดฆ่าเชื้อแล้ว เพราะบางคน ก็ต้องงนอนนรอ ให้ถึงเวลา "  555 + คืออขำไม่ออก เอาหนะ ของฟรี อย่ามีดราม่า ......

เราเองก็ไม่รู้ว่าจะได้กี่โมง หรือว่าคิวครบแล้วแจกเลย เห็นว่ามีครบทุกสี มีงานถึงวันที่ 22/2/17นะคะ

สาวๆ คนไหน ว่างๆ เอาตลับรองพื้นที่มีราคามากกว่า 1000+ มายืนต่อแถวตั้งแต่ ห้างเปิดได้นะคะ

แถม ในงานมีกด qr code ได้ sample เล็กๆๆอีก  

ไว้ได้ของแล้วจะมาใส่ให้ดูใต้คอมเม้นนะคะ ฝึกความอดทนกันไปค่าาาา 

จะมาอัพเดท ข้อมูลเรื่อยๆ นะคะ แต่มั่นใจว่ามา 13:00ไม่ได้กลับไปแน่นอน ยังไงทุกคน ต้องมายืนนนรอค่ะ เพื่อของฟรี จาก lancome :)

Mh_obento

Mh_obento

ชอบ ศึกษา ลองใช้ ลองซื้อมานับไม่ถ้วน
ทั้งเครื่องสำอาง สกินแคร์ และสินค้าออร์แกนิค เราต้องลอง อันไหนดี ไหนเด็ดต้องมาแลกเปลี่ยนความรู้กันนค่า

FULL PROFILE