ฟินนน !!! กระทบไหล่ 3 หนุ่มหล่อ เจเจ-โอบ-สกาย กับ Samsung Galaxy J7 Prime

12 4

โอ้ยยยฟินไม่หาย !! ขออวดหน่อยว่าไม่นานมานี้ Samsung ชวนกี้ไปกระทบไหล่ 3 หนุ่มหล่อ เจเจ-โอบ-สกาย มาค่าาาา การไปอัพเดตข่าวสารครั้งนี้คือดีต่อใจฉันสุดๆ เจเจน่ารักมากกกก ขอออกตัวแรงๆ เลยว่าฉันเป็นแฟนคลับ

แต่ใช่ว่าเขาจะให้กี้ฟินเฉพาะผู้ชายอย่างเดียวเท่านั้น เพราะมางานครั้งนี้ Samsung เขาชวนมาแนะนำมือถือด้วยนะ Samsung Galaxy J7 Prime ที่เขาบอกว่าเซลฟี่ยังไงก็สวย แสงไหนก็เริ่ด เพราะกล้องหน้าชัดมาก

แน่นอนว่ากี้ก็ไปเซลฟี่มาชัดจริง สวยจริง จนอยากได้ รู้สึกบัตรเครดิตสั่นไปหมด ฮ่าๆ

นอกจากกล้องหน้าของ Galaxy J7 Prime จะสวยแล้ว ขอบอกว่าสิทธิพิเศษของมันเว่อร์วังมากกกก หลายคนคงเคยใช้ Galaxy Gift ที่เป็นสิทธิพิเศษ กิน-เที่ยว-ช็อป เฉพาะผู้ใช้ Samsung ใช่ไหมคะ หรืออาจเคยได้ยินมาบ้างแหละ

แล้วพิเศษยังไง : ถ้าใช้ J7 คือมันคูณ 2 สิทธิ์หรือก็คือ 1 แถม 1 กาแลคซี่ กิฟท์ค่าาาา ซึ่งมูลค่าสูงสุดเท่าตัวเครื่อง 9,900 บาท จาก 12 ร้านค้าชั้นนำที่ร่วมรายการ เหมือนได้เครื่องฟรีไปเลย ทุกคนค่ะ !!!!

(ราคาเครื่อง 9,900 บาท ซื้อภายใน 28 ก.พ. นี้ ลดเพิ่มอีก 1,000 บาท)

ปิดท้ายด้วยภาพ เจเจ สุดหล่อของฉันนน ที่ถูกชีคนนี้ถ่ายรูปด้วยยย กรี๊ดดดดดด อิจมากกกกก

วันนี้ขอบคุณซัมซุงมากนะคะ ที่ชวนกี้ไปสัมผัสมือถือใหม่เซลฟี่ยังไงก็สวย J7 Primeพร้อมกับยืนเคียงกายใกล้ 3 หนุ่มหล่อ เขิลลลลล

งานหน้าจะมีอะไรมาอัพเดตรอติดตามค่ะ