กระทู้เอาใจสาวๆสาวก Studio Ghibli

11 8

สวัสดีค่า สาวๆจีบันทั้งหลายยย กลับมาอีกแล้วกับกระทู้ที่สองของเรา แฮะ แฮะ วันนี้เราจะมาเอาใจสาวๆสาวกสตูดิโอจิบลิกัน      เราสาวน้อยตัวอ้วน ผู้มีความชื่นชมในตัวของอาจารย์ Hayao Miyazaki โดยเฉพาะ Animation เรื่องโทโทโร่เพื่อนรัก My Neighbor Totoro มีความหลงไหล ในความอ้วนตุ น่ากอด น่าหอมของตัว totoro มากก >< ชอบมากกก เนื้อเรื่องก็ดี ตัวละครก็น่ารักโอ้ยยยย 555 พูดได้ว่าที่บ้านเรานี่มีแต่ของที่เป็นโทโทโร่เลย เต็มบ้านจนแม่จะไล่ออกจากบ้านอยู่แล้ว555

แต่!!....วันนี้ที่เราจะเอามาแบ่งปันเพื่อนคือรูปภาพที่เราถ่ายเอง มันก็ไม่ได้สวยอะไรมากมาย เป็นเพียงงานอดิเรกของเรา แต่ก็อยากจะมาแบ่งให้คนที่มีความชอบเหมือนกันได้ชม :) ไปดูกันเลยค้าาา

หมดแล้วค่าา ยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่มาชมด้วยนะคะ สาวกคนไหนอยากจะแบ่งปันบ้างก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะคะ เรารอดูอยู่นะคะ Byeee

bundaree sakorn

bundaree sakorn

คลังบิวตี้ของสาวอ้วน นามว่ามะนาว ชอบกิน ชอบเที่ยว ชอบshopping ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ :)

สภาพผิว : บอบบางแพ้ง่าย ผิวเป็นสิว
skincare : สายOrganic

ชอบรีวิวงานอีเว้นต์เรียกใช้บริการได้ค่ะ555

น้องใหม่ มือสมัครเล่น
ติดต่องานได้ที่ Line ID : kwon.m

FULL PROFILE