ลิปสีม่วงทั้งหมดที่มี!!!!

7 3

มาต่อกันที่ลิปสีม่วงค่ะ ส่วนตัวแล้วมิ้วเป็นคนที่ชอบสีม่วงมากๆๆๆๆๆๆ กว่าสีใดในโลก ฮ่าๆๆเลยมีอยู่หลายแท่งพอสมควร

ไปดูกันเลยว่ามียี่ห้อไหนกันบ้าง!!!!!........

ถ้าใครที่ชอบสีม่วงเหมือนกันน่าจะถูกใจนะส่วนใครที่ไม่ได้ชอบสีม่วงก็อยากจะให้ลองเปิดใจดูมันไม่ได้แย่มาก ลองหาเฉดสีที่ใช่ เนื้อลิปที่ชอบดูนะคะลองเปลี่ยนมาทาสีม่วงดูบ้างในบางอารมณ์ก็อาจจะทำให้เราค้นพบสีที่ชอบอีกสีก็ได้จร้าขอบคุณที่เข้ามาชมกันนะคะ

#milkmerrygirl

MerryGirl

MerryGirl

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ เข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะคะ

FULL PROFILE