ผมลื่น ไม่อยู่ทรง ไร้วอลลุ่ม

3 5

เราเป็นคนผมตรงแต่เกิดค่ะ เส้นเล็ก ลื่นมากด้วย เหมือนจะดีนะคะ

ใครที่ไม่คิดจะเปลี่ยนทรงผม อยากไว้ยาวตรงเสมอไปก็ถือว่าโชคดีค่ะ

มันสร้างผมสวยๆ มาให้เราก็จริง แต่มันให้มาน้อยมากค่ะ!!

รวบทั้งหัวยังไม่เท่าเพื่อนบางคนมัดแกละข้างเดียวเลยอ่า

ใช้หวีม้วนไฟฟ้าม้วนตลอด ตอนแรกมันก็พองๆ ฟูๆ อยู่นะ

แต่พอส่ายหัวควั่บๆ 2-3 ที อ้าวแฟ่บ นั่งทำเป็นชั่วโมง TT

ยิ่งฉีดสเปรย์ยิ่งไปใหญ่เลย ผมลีบแต่แข็งเป็นสังกะตัง

ไม่ได้เรื่องเลยค่ะผมลื่นๆ แบบนี้ ทำทรงอะไรไม่ได้เลย

ขนาดช่างที่ร้านยังบอกว่าผมลื่นจัง ทำทรงยากมาก

ช่างยังบ่น แล้วเราล่ะคะ???!!!

เพื่อนๆ ช่วยแนะนำที ทำยังไงให้หัวเห็ดได้ทั้งวัน

มีวิธีไหนช่วยทำให้ผมเราแย่งกันงอก รูละ 3 เส้น

อยากผมหนาๆ ดกๆ เหมือนคนอื่นเค้า แง้งงงงง

flygirl

flygirl

ฟรีแลนซ์แม่ลูก (หมา) อ่อน
คอยส่อง เป็น lurker อยู่ร่ำไป

FULL PROFILE