[REVIEW] In2it Liquid Matte Lipstick 2 สี

15 5

สวัสดีค่ะวันนี้ก็จะมารีวิว และ swatch สีลิปจิ้มจุ่ม “IN2IT LIQUID MATTE LIPSTICK"

ซึ่งไปซื้อได้มาแค่ 2 สีนั่นคือ เบอร์ 04 Regal  และเบอร์ 05 Rogue

เบอร์ 04 Regal สีชมพูเข้มเกือบแดง ไม่เคยมีสีนี้มาก่อน แต่พอได้มาแล้วชอบมาก ทาแล้วหน้าไบรท์ขึ้น ไม่ต้องแต่งตาแต่งหน้ามาก ทาแค่ปากก็เอาอยู่ค่ะ ส่วนเบอร์ 05 Rogue เป็นสีส้มอมน้ำตาล สีสวยมากกก รู้สึกทาแล้วเข้ากับตัวเองดี เพราะเป็นคนผิวสองสี  

โดยสรุป ชอบทั้งสองสีเลย เพราะทาแล้วเข้ากับตัวเองดี  ชอบที่สุดคือความติดทนของลิปทาตั้งแต่เช้า ยันเย็น ลิบก็ยังอยู่ ไม่เป็นร่องด้วย ราคาแท่งละ179 บาท ซึ่งถือว่าไม่แพงเลยค่ะ  ให้คะแนน  5/5

buttercup_g

buttercup_g

FULL PROFILE