essence the gel nail polish เมื่อเล็บเจลยังไม่เอ๊าท์ เราก็ต้องหามาเชยชม

14 5

สวัสดีค่ะ วันนี้มีรีวิวยาทาเล็บเนื้อเจลมาฝากค่ะ เจ้าตัวนี้เป็นยาทาเล็บเนื้อเจลที่เค้าว่ากันว่าสวยแวววาวทนทาน และติดทนนานโดยไม่ต้องใช้เครื่องอบเล็บค่ะ

เราสอยมาสามสีค่ะ แดง แดงเลือดนก และชมพูกลิตเตอร์ค่ะ 

ขวดละ89 แต่อานุภาพเหลือร้าย ทาไปหนึ่งอาทิตย์ยังติดทน ล้างออกง่ายนะคะ หัวแปรงใหญ่ดี มีสีให้เลือกเยอะเลย ... ขอบคุณที่รับชมค่ะ

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE