แกะกล่อง! ของรางวัลจากกิจกรรม "แจกให้คนเจ็บ" กันจ้าาาา

19 7

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของพลอยเลย ผิดพลาดประการใดขออภัยล่วงหน้านะคะ เอิ๊กๆวันนี้พลอยจะมาแกะกล่องของรางวัลจากกิจกรรม "แจกให้คนเจ็บ" ค่ะ

มาค่ะ เรามาเปิดดูกันเถ๊อะ

มันคือ เจ้าสิ่งนี้ค่าาาาา

The Body ShopVanilla Chai Shower Gel

ครีมอาบน้ำจากแบรนด์ The Body Shop นั่นเองค่าปริมาณ 250 ml. ในขวดน่ารักเรียบหรูดูดีโดยเจ้าเจลอาบน้ำตัวนี้มีจุดเด่นคือ มาพร้อมกับกลิ่นวนิลาสกัด จากประเทศมาดากัสการ์ค่ะเนื้อเจลจะค่อนข้างหนา ไม่ต้องใช้ปริมาณมากก็สามารถใช้ทำความสะอาดได้ทั้งตัวค่ะที่สำคัญคือ กลิ่นที่หอมหวานมากกกกกกก อาบน้ำทีหอมฟุ้งเลยและเหมือนไลน์นี้เค้าจะทำออกมาเป็นลิมิตเต็ดอิดิชั่นด้วยค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะหาซื้อได้อยู่ไหม

ขอขอบคุณ Jeban.com มากนะคะ สำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้รักกันไปนานๆเลยยยย อิอิ:)

Keetar_Prowis

Keetar_Prowis

สวัสดีค่าาาา พลอยเองเด้อ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า

ig : ployzaii.official

FULL PROFILE