ลิปจิ้มจุ่มแบบแมทค่ะ มีแบรนด์ไหนที่ทาแล้วไม่เป็นก้อนบ้างคะ?

2 10

ตามหัวข้อเลยค่ะ จขกท ปากไม่แห้งนะคะดูแลเป็นอย่างดี ชอบทาลิปสติกหลากหลายแบบมากแต่มาตายเพราะลิปประเภทจิ้มจุ่มนี่แหละค่ะ คือเวลาทาแล้วพอผ่านไปซักชั่วโมงสองชั่วโมงหลายครั้งแล้วเนื้อลิปจะเริ่มเป็นก้อนๆหลุดๆแทบจะกินแทนข้าวได้เลยค่ะ โดยเฉพาะพวกจิ้มจุ่มแบบเนื้อแมทค่ะ บางอันเป็นจิ้มจุ่มแต่ไม่แมทมากก็ไม่ค่อยเป็นนะคะ ถ้าเป็นไปได้รบกวนขอแบบราคาพอเอื้อมถึงหน่อยนะคะกลัวใช้ไม่ได้แล้วเสียดายเคยลองของ 4U2 KISSME HARDER ที่เค้าว่าดีๆก็ไม่รอกค่ะ MACก็ยังเป็นก้อน NYX ,Cathy doll Geisha,Mistine DNA พวกนี้ไม่รอดเลยค่ะ

Olive Violet

Olive Violet

สวัสดีค่า ชื่อโอลีฟนะคะ เป็นแฟนจีบันตั้งแต่สมัยเรียนจนตอนนี้เป็นคุณแม่ลูกหนึ่งแล้ว^^
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้า เป็นคนชอบทาลิปมากเลยจะมีรีวิวลิปสติกซะเยอะ จะพยายามมาอัพเดทรีวิวอยู่เรื่อยๆนะคะหลังๆเลี้ยงตัวเล็กเลยไม่ค่อยมีเวลา ถ้าตามกระทู้เพื่อนๆคนไหนไม่ทันต้องขออภัยล่วงหน้าด้วยนะคะ
ยินดีรับฟังทุกคำติชมค่าา:) ขอบคุณทางจีบันด้วยนะคะสำหรับของรางวัลจากกิจกรรมต่างๆและพื้นที่ให้เราได้แชร์ในสิ่งที่ชอบค่าา

FULL PROFILE