กรีดร้อง!! กับรางวัลจากกิจกรรมเดือนกุมภาพันธ์ "แจก ให้ คนเจ็บ (จุงเบย)" จ๊ะม่ะค่ะ >////<

19 14

สวัสดีค่ะสาวๆ Jeban ที่น่ารักทุกคนวันนี้ขวัญข้าวจะมาขอเห่อนำเสนอกันนิสนุงกับของรางวัลที่ได้ร่วมสนุกกับทาง Jebanกิจกรรมเดือนกุมภาพันธ์ "แจก ให้ คนเจ็บ"

นี่ลุ้นจนปากสั่น ขาแข็ง ตื่นเต้นทุกทีที่มีโอกาสได้รับรางวัลจากเว็บในดวงใจ <3เป็นอะไรน้า มาเบิ่งพร้อมๆ กันเด้อ

รางวัลที่ได้รับจากกิจกรรมก็คือ ....แท่ม ทะ ดะ แด่ม แท่ม แท่มKiehl's Nashi Blossom & Pink GrapefruitSkin-Softening Body Cleanser

อื้อหื้อ....หอมมาก จนเกือบกรอกเข้าปาก 5555หอมขนาดน้องโพล เทเลทับบี้ ต้องมายืนเบียดบี้ข้างๆ ขวดเลยทีเดียวบอกเลยว่ามันโอเล เอ้ย!! โอเค ดีต่อใจมากๆ เลยค้า

ขอบคุณกิจกรรมดีๆ จากทาง Jeban มากนะคะที่ให้สาวๆ อย่างเราได้ร่วมสนุกลุ้นระทึกกันทุกเดือนบอกเลยจะรัก Jeban เสมอ และตลอดกาลเทอญสาธุ สาธุ สาธุ โป้งงงง....สวย อิอิ ^o^

Violenze_DeZeM

Violenze_DeZeM

เค้าชื่อ "ขวัญ" นะคะ
มีแมวอยู่1ตัว ชื่อ "น้องโบอิ้ง"
อายุปีนี้ก็หลัก 3+ แย้วงับ แต่ยังทำตัวไร้สาระอยู่เลย
เป็นคนตลก เฮฮา บ้าบอมาก ชอบทำรีวิว แต่ไม่ค่อยสวยหรือดีหรอก
อีกชื่อที่คนคุ้นกันก็ "คุณแม่น้องโบอิ้งมารีวิว" คนคลั่งแมวที่แท้ทรูงับ

Line ID ➖ vdiz

🕉️🐱✨❤️🦄🕉️

FULL PROFILE