[REVIEW] Golden Rose Longstay Liquid Matte Lipstick เฉดสีใหม่ แซ่บ ทนสุดๆ

28 12

สวัสดีค่ะเพื่อนๆมาอีกแล้วนะคะกับรีวิวลิปสติก วันนี้นะคะเป็นลิปจิ้มจุ่มที่เอเลยรีวิวไปแล้วแหละแต่ตอนนี้เค้ามี 5 เฉดสีใหม่ที่แซ่บมากๆ กรี๊สสุดๆ Golden Rose Longstay Liquid Matte Lipstick อย่ารอช้าเค้ามาดูกันดีกว่า ว่าเฉดสีใหม่ที่เอพูดถึงนี้มีโทนสีอะไรกันบ้าง

ลิปตัวนี้หลายๆก็คุ้นเคยเป็นอย่างดีอยู่แล้วเนอะ เพราะเค้าติดทนมากเป็นลิปแมทท์ที่ใช้แล้วปากไม่แห้งไม่ลอก และไม่ทิ้งคราบค่ะ ติดทนแบบสุดๆ สำหรับโทนสีใหม่ทั้ง 5 สีนี้จะมีทั้งโทนนู๊ด ส้ม และแซ่บๆแบบสีแดงเบอร์กันดี้ เรามาดูกันดีกว่าค่ะว่าแต่ละสีนั้นจะทาออกมาแล้วเป็นยังไงกันบ้าง

#13 ออกโทนสีนู๊ดที่คนผิวสีแบบเอทาแล้วรอดไม่ดำ และไม่ดูป่วยค่ะ

#14 สีส้มสวยงามแซ่บสุดจริงๆ

#15 เอชอบสีนี้มากๆๆ เพราะแดงเข้มแบบนี้สวยมากจริงๆ

#16 สีนี้ดี ผู้ดีดูแพง แต่งได้ทุกลุค

#17 นู๊ดอมชมพูที่สายหวานต้องชอบ

เป็นไงกันบ้างค่ะทั้ง 5 สีใหม่สวยๆทั้งนั้นเลย ลิปจิ้มจุ่มแบรนด์นี้สีชัด ทานิดเดียวก็ติดทั้งปากแล้ว แล้วแห้งกำลังดี ปากไม่แห้งกรอบด้วย สวยมากๆเลยนะจ๊ะบอกให้ คู่ควรกับการเสียตังค์มากจริงๆ แถมราคาหลักร้อย ดีไปอีกนะจ๊ะ

ไว้ครั้งหน้าจะมารีวิวอะไรอีกนั้นอย่าลืมติดตามกันนะวันนี้ไปก่อน บ๊าบบายขอบคุณค่ะXOXO

AeBong

AeBong

ผู้หญิงหน้าตาบ้านๆคนนึงที่รักในแฟชั่นและแมวเป็นชีวิตจิตใจ แต่สิ่งที่ทำให้ชีวิตเปลี่ยนคือการแต่งหน้าและเครื่องสำอาง

ติดตามเอได้ตามช่องทาง
aebonglife.com
FB : AeBong
IG : ae_bong
Youtube : AeBong Life

FULL PROFILE