แต่งหน้าเมื่อมาทำงานสาย (ฉบับเร่งด่วน) >_<"

7 4

สวัสดีค่าาา วันนี้สายๆ แต่ หน้าจะโล้นไม่ได้ รีบสิคะ รออะไร .. วันนี้เราเอาฮาวทูแต่งหน้าฉบับเร่งด่วนมาฝากค่ะ โนคอนทัวร์ โนไฮไลท์ โนเฉดดิ้ง แต่งแบบใสๆ 555 ไปชมกันเลยค่ะ

แต่งเสร็จแล้ว ท้าดา จับเวลาไม่เกินสิบนาที นี่รีบสุดๆ บอสกำลังมาๆ 555 

ขอบคุณที่รับชมค่ะ

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE