Kylie Valentine Collection

20 12

สวัสดีค่าาาา สาวๆบ้านจีบันวันนี้พึ่งได้รับของมาสดๆร้อนๆเลยKylie Valentine Collection Mini Matteสวยมากกกกกก ชอบมากกกกกไปดูกันเล้ยยยยยย

หน้าตาฟรุ้งฟริ้งแพ็คเกจแท่งสีชมพู น่ารักมากกก กล่องสีแดง คอลเลคชั่นวาเลนไทน์

เริ่มเลยสีแรก สี Apricot เป็นสีใหม่นะคะสีออกนมๆส้มๆพีชๆ เราว่าสีนี้ทาแล้วตกร่องสุดแต่สีน่ารักดีค่ะ

สีที่สอง สี Maliboo ไม่ใช่สีใหม่โทนนู้ด น้ำตาลตุ่นๆ ดูหม่นหมองนิดหน่อยเราทาแล้วไม่สวยอ่าาา ฮือออ 

สีที่สาม สี  High Maintenance สีใหม่ของคอลนี้ค่ะชมพูบาร์บี้เกิรล์มากๆ ค่ะ 555

สีที่สี่ สี Posie K สีคอลเดิมที่เราอยากได้มากสีชมพูอมม่วง ทาแล้วสวยมาก ชอบสุดๆทาแล้วหน้าสว่างด้วยค่ะ

สีที่ห้า สี Head Over Heels สีใหม่ค่ะม่วงแซ่บมากเว่อออออ ทาแล้วแซ่บสุดๆม่วงสวย ม่วงแซ่บ เป๊ะ ลงตัวจริงๆค่ะ

สีที่หก สี Mary Jo Kสีแดงสุดแซ่บสะท้านทรวงจริงๆ แดงไคลี่สีนี้คือแดงสุดๆปังสุด ใครทาสีแดงไม่ขึ้น แต่เราว่าแดงนี่ขึ้นแน่นอนแซ่บบบบบบบ !!!!

6 สีสุดแซ่บทั้งหมด 

จบแล้วนะค้าาา สาวๆ หวังว่าจะชอบกันนะคะไปก่อนนะค้าาาา xoxo

bbaifern

bbaifern

ใบเฟิร์นคนที่ชอบซื้อเครื่องสำอางเยอะๆ

FULL PROFILE