Lleeview : cute press The little Memaid น่ารักเว่อออ

24 13

สวัสดีค่า มากันอีกเเล้ววว คิดถึงมากกกกกlleejan คนเดิม เพิ่มเติมคือ 16 เเย้ววว เย้ <3วันนี้นะคะ แจนก็จะมารีวิว ลิปสติกที่ราคา ถูกเเละด๊ปาดไปกรี้ดไปเลยก็ว่าได้ อยากรู้เเล้วใช่มั้ยค่ะ ไปดูกันเล้ยย

Cute Press The Little mermaid marine magic Collagen Lipstickมาชื่อเต็มกันเลย 555  

น่ารักมั้กกกก กรี้ดดดด ได้ข่าวว่าตอนนี้หายากเลี้ยววว ดีนะที่สอยทัน อิอิ

สำหรับตัวนี้นะคะ จะเป็นลิปเนื้อครีมมี่ มากๆ แต่ๆๆๆ!!!! นางกันน้ำนะคะ พี่ขาาสวอททีนึงนี้กรี้ดดด สีชัดมากกกก เม็ดสีดีมากกก คุ้มค่า คุ้มราคามากกขาาา เนื้อนางเนียนน เนื้อนางฉ่ำ ที่สำคัญเนี๊ยย ใครชอบผสมสี ตัวนี้แนะนำเลยเกลี่ยง่ายมากก แตะๆเเละเกลี่ย คือฟินนนนนน อีกอย่างนึงง คือนางไม่ตกร่องนะจ้ะ <3 รักกกก

ฮื้อออออ ร้องไห้ สีเเน่นมากกก แน่นอะไรเบอนี้!!!!!

อันนี้ เป็นทริคเล็กๆนะคะ สำหรับใครไม่ชอบเนื้อวาวๆ เพราะว่านางผสมคอลลาเจนด้วยยย (จะทำให้เราปากชุ่มชื่น และเติ่มร่องปาก) แค่ใช้ทิชชู่ ซับเบาๆ ก็แมทแล้วค่าแมทสวยมากๆ สะด้วยยย

อ้ะ ไหนๆก็มารีวิวลิปแล้ว หนูขอเอามาปัดเเก้มด้วยละกัน 555จะบอกว่า ทริคนี้ก้เป็นทริคง่ายๆที่ใครๆก็ทำได้เช่นกันค่ะเราเนี่ย สามารถนำลิปมาปัดแก้มได้เลยอารมณ์คล้ายๆ ครีมบรัชเลย บางทีใช้ง่ายกว่าด้วยซ้ำวันนี้ หนูเลือกเบอร์ 01 Silly Sebastian (สีของคุณพี่เซบาสเตียน)

สีนี้ เเจนใช้เบอร์ 02 Clumsy Coral + 04 Attractive Arielโดยใช้สี Clumsy Coral ทาด้านนอก ให้ทั่วปากหลังจากนั้น ใช้ Attractive Ariel ทาด้านใน เกลี่ยให้เข้ากัน สวยยยย

ในที่สุดด ก็มาถึงงง เป็นสีที่เเจนชอบมากกกนั่นก็คือ 05 Evil Ursula เป็นแดงง กล่ำที่สวยยย เเละขับผิวมากก ที่สำคัญ ทาแต่ด้านในปาก และเกลี่ยให้ทั่วสีสวยมากกกกกกกกกกกกก

สุดท้ายนี้ ก็ขอลากันไปด้วยลุ๊คคิ้วท์ๆ นะคะเจอกันโอกาสหน้าอย่าลืมไปสอยกันน๊าาา <3

สำหรับใครที่สนใจนะคะ ไปสอยกันได้เลยยราคาน่ารักมากกกก ราคา 259.- คุรภาพคุ้มราคาจริงๆงับ****** บ๊ายบายยย <3

Lee Jan

Lee Jan

FULL PROFILE