เปิดกรุ ลิปสีสิ้ม ทั้งหมดที่มี!!!!

12 6

สวัสดีจ้าทุกคน วันนี้มิ้วจะมาเปิดกรุ ลิปสีส้มทั้งหมดที่มิ้วมีให้ทุกคนได้ดูกันนะจ๊ะ เนื่องจากเห็นว่า มีเพื่อนคนนึงขอมาให้เปิดกรุลิปสติกให้ดู มิ้วเลยแยกออกมาเป็นสีๆนะ แถมราคาไม่แพงด้วย แต่สีส้มเราไม่ค่อยมีเท่าไหร่ฮ่าๆ ยังไงก็ ลองไปชมกันได้เลยจร้าาาาา...........

หรือใครมีลิปสีส้มเอามาบอกให้เราฟังมั่งน้า เราไม่ค่อยมีสีนี้เท่าไหร่ เผื่อจะได้เอาไปเป็นไอเดียร์เวลาเลือกซื้อลิปสีส้มได้ด้วย ฮ่าๆๆ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมจร้า ไว้เจอกันใหม่กะทู้หน้าเด้อ

#milkmerrygirl

MerryGirl

MerryGirl

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ เข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะคะ

FULL PROFILE