เห่ออ!! รางวัลจากกิจกรรม " แจก ให้ คนเจ็บ "

22 14

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนวันนี้มายขอมาเห่อออออออมายได้ราวัลจากกิจกรรม "แจก ให้ คนเจ็บ"ของรางวันที่มายได้คือ....................

มาแกะกันเลยดีกว่า

อะไรน๊ะกล่องแดงๆ

ว้าววววววววววววววววววววววววววว

แท่นแท๊นนนนนมันคือเซรั่มMagique Youthful Radiance Ultimate Correcting Serumคำเคลมจากทางแบรนด์เซรั่มเป็นตัวผลัดเซลล์ผิวชั้นนอก เพื่อเปิดเซลล์ผิวให้รับสารอาหารได้ดียิ่งขึ้นโดยมี สารสกัดจากดอกตะบองเพชรกลางทะเลทรายแม๊กซิโกช่วยผลัดเซลล์ผิวเพื่อเปิดรับสารอาหาร(ครีม)และแพลงตอนทะเลน้ำลึกช่วยกระตุ้นเซลล์ผิวเพื่อรับสารอาหารได้ดียิ่งขึ้น

ตัว packaging เองก็จะเป็นแบบหัวปั๊ม จะได้สะดวกต่อการใช้งานค่ะ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณจีบันด้วยนะคะที่มีกิจกรรมดีๆให้เราได้ร่วมสนุกกัน

รักน๊ะ รักจีบันที่สุดเลยยยยยยย

mymymymijung

mymymymijung

สวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนค่ะ
ชื่อ มายดี้ เรียก มาย เฉยๆ ก็ได้ค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE