รีวิวยาทาเล็บ TEN TEN 11 สีที่มีในครอบครอง

22 10

เพื่อนๆหลายคนคงคุ้นเคยกันดีอยู่แล้วสำหรับยาทาเล็บราคาสบายกระเป๋าอย่าง TENTEN ที่มีวางขายที่ Eve and Boy ซึ่งยาทาเล็บยี่ห้อนี้มีหลายสีมากๆ วันนี้เราเลยจะมารีวิวยาทาเล็บที่มีในครอบครองทั้งหมด 11 สี หวังว่าจะช่วยให้เพื่อนๆตัดสินใจซื้อได้ง่ายขึ้นนะคะ ^^

ครบแล้วค่ะสำหรับยาทาเล็บทั้ง 11 สีของเรา สาวๆคนไหนที่มองหายาทาเล็บคุณภาพดี มีหลายสีให้เลือก และราคาไม่แพง แนะนำตัวนี้เลยค่ะ ราคาแค่ขวดละ 36 บาทเองงง

แล้วเจอกันใหม่กระทู้หน้านะคะ สวัสดีค่ะ 

Vieona

Vieona

มือใหม่หัดรีวิว >_<

FULL PROFILE