กรี๊ด อวดของรางวัลจากจีบัน เลอค่าสุดๆ >_<"

28 15

กรี๊ดดดด รางวัลแรกจากจีบันค่ะ ได้รับพัสดุเมื่อกี๊ สดๆร้อนๆ น้ำตาจะไหล T^T ขอบคุณจีบันจริงๆนะคะ 

ของรางวัลที่ได้คือ canmake smooth skin primer กับ กระดาษซับมัน คือดีต่อใจ ได้มาแล้วใช้ได้จริงๆ .. เนื้อไพรเมอร์คือดีมาก เกลี่ยง่ายไม่คราบ และกระดาษซับมันนั้นเป็นแบบดึงได้ต่อเนื่องสะดวกสุดๆ ขอบคุณอีกครั้งนะคะจีบัน รางวัลนี้เหมือนเป็นกำลังใจให้เราอยากทำรีวิว ฮาวทูให้ดียิ่งๆขึ้นไปค่ะ รักนะจีบัน >_<"

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE