รีวิว pre-cream ของ Kiehl's เพราะ pre-serum คงยังไม่พอ

4 1

สวัสดีจ้า วันนี้มีของดีมาแนะนำให้เพื่อนๆได้หน้าโกลว์ สุขภาพดีกันจ้า

ปกติเห็นมีแต่ pre-serum เดี๋ยวนี้มี Pre-cream แล้ว พัฒนากันอย่างกับเทคโนโลยีเลยเนอะ5555

Pure Vitality Skin Renewing Cream เป็น Pre Cream ตัวใหม่ใสกริ๊งของ Kiehl's

คุณสมบัติที่เคลมไว้เลยคือทำให้หน้าดูโกลว์ สุขภาพดี๊ดีนั้นเอง

เพื่อนๆคงงงใช่ไหมว่า Pre-cream คืออะไร มันคือครีมที่เอาไว้ทาก่อนที่เราจะลงพวกครีมบำรุง

โดย pre-cream ของ Kiehl's ตัวนี้มันจะมาช่วยให้ครีมที่เราใช้แสดงผลดีมากยิ่งขึ้น

เหมือนคอยส่งเสริมกัน แล้วยังไม่พอจ้านางยังช่วยสร้างปราการผิว ให้ผิวเราแข็งแรงมากขึ้น

คล้ายเป็นกำแพงคอยปกป้องผิวหน้าของเราอีกด้วย ครีมดีแบบนี้ใครพลาดก็บ้าแล้ว ดีจริงเลิศจริง คอนเฟิร์ม!

NPlittle

NPlittle

FULL PROFILE