Review : Golden Rose Longstay Liquid Matte Lipstick 5 สีใหม่ล่าสุด

24 14

สวัสดีค่า วันนี้เบียร์มีรีวิวลิปสติกมาฝากกันอีกแล้ว นั่นก็คือ

Golden Rose Longstay Liquid Matte Lipstick 5 สีใหม่ล่าสุด

สำหรับรุ่นนี้เป็นลิปจิ้มจุ่มรุ่นที่เบียร์ชอบมากๆอีกรุ่นนึงเลยนะคะ

ก่อนหน้านี้เค้ามีออกมา 12 สีแล้วค่ะ สำหรับสีที่เบียร์มารีวิวนี้เป็นสีใหม่ล่าสุด

เบอร์ 13-17 สีสวยมากๆ ทุกสีเลยค่ะ ถ้าจะให้เลือกบอกเลย เหมาหมด งั้นมาเริ่มกันเลยค่ะ

• เบอร์ 13 สำหรับสาว "สายนู้ด" สีนู้ดน้ำตาลสวยงามมากๆ แต่ถ้าจะทาสีนี้

ควรจัดสโมคกี้อายส์ เพื่อความปังนะคะ

• เบอร์ 14 สีส้มอมแดง สำหรับสาว "สายปาร์ตี้" ทาสีนี้แล้วเกิดมากๆ สีแซ่บแสบทรวง

มองเห็นมาแต่ไกลกันเลยทีเดียว

• เบอร์ 15 สีแดงเบอกันดี "สายดาร์ค" ต้องจัดค่ะ เป็นสีแดงอมม่วงที่สวยมาก ได้ลุกแบบคมเข้ม ติดทนดีเหลือเกิน พิสูจน์ด้วยการทาไปกินหมูกระทะมา กินเสร็จสีปากยังปังอยู่เลยจ้า

• เบอร์ 16 สีนู้ดอมส้ม สำหรับสาวๆทุกคน สีนี้เหมาะกับการทาได้ทุกวัน จะเป็น everyday look หรือจะแต่งแบบ สาย ฝ. ได้หมด สีนี้ recommend**

• เบอร์ 17 สีส้มพีช เหมาะสำหรับ "สาวน่ารัก" สีนี้ทาแล้วสวยมากกกก ขับผิวสุดๆ ทาได้ทั้งสาวผิวขาว และสาวผิวแทน จัดเหอะสีนี้ขี้เกียจพูดเยอะ recommend**

สำหรับราคารุ่นนี้อยู่ที่ 299 บาทนะคะ ถือว่าราคากลางๆในกลุ่มลิปสติคแบบจิ้มจุ่มเนอะดูรีวิวจบแล้วเบียร์ว่าเพื่อนๆน่าจะโดนสักสีแหล่ะ ใครเล็งๆไว้ไปจัดเลย

พบกันกระทู้หน้า สวัสดีค่า

GrizzlyBeer

GrizzlyBeer

สวัสดีค่ะ ชื่อเบียร์นะคะ (Grizzly Beer ค่ะ)
เป็นมนุษย์แม่ และมนุษย์เมีย
ผู้รักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ อยากเป็นแรงบันดาลใจให้ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจในตัวเอง
กล้าที่จะลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลง และจับแปรงแต่งหน้าปรับปรุงบุคลิกตัวเองให้ดี สวยขึ้น และที่สำคัญมั่นใจขึ้นค่ะชอบทำ HOW TO แต่งหน้าเปลี่ยนลุกส์จากหน้าป้าๆ เป็นสาวสวย
ชอบทดลองผลิตภัณฑ์ใหม่ๆและเอามารีวิวให้คนอื่นได้ทราบต่อชอบทำอาหารค่ะ และก็ทำอร่อยด้วยนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

FULL PROFILE