"แปรงโฉมโต๊ะเครื่องแป้งใหม่ให้ไฉไล ในงบแค่ 617 บาท"

15 7

สวัสดีค๊า เชื่อว่าสาวๆจีบันทุกคนต้องมีมุมโต๊ะเครื่องแป้งกันทุกคน ยิ่งสาวๆที่รักในการแต่งหน้า หรือว่ารีวิวเครื่องสำอางค์ต่างๆ ยิ่งต้องมีเพราะถือว่าเป็นโต๊ะที่รวบรวมความสวยงามของสาวๆเอาไว้           แต่........จะดีแค่ไหนคะ ถ้าเรามาจัดโต๊ะเครื่องแป้งของเราให้สวยงาม เป็นระเบียบเรียบร้อย สบายหูสบายตา ไม่รกหรือเกะกะ วันนี้เบญมีไอเดียดีๆ ในการจัดโต๊ะเครื่องแป้งมาฝากสาวๆค่ะ

เมื่อก่อนคิดเสมอว่ามันเป็นระเบียบอยู่แล้ว แต่เอาเข้าจริงๆ ไม่เลย มองแล้วยังไงก็รกหูรกตา ดูกระจัดกระจายไปหมด ที่สำคัญคือเครื่องสำอางค์ชอบมีฝุ่นเกาะ เลยตัดสินใจลงทุนซื้อกล่องที่โลตัสมาจัดระเบียบเครื่องสำอางค์ใหม่ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย ค่อยแลดูสะอาดตาขึ้นมาหน่อย ที่สำคัญป้องกันฝุ่นเกาะเครื่องสำอางค์ด้วย

และนี่ก็คือโต๊ะเครื่องแป้งของเบญเองค่ะ ถือได้ว่าเป็นมุมแห่งความสุขของเบญเลยก็ว่าได้ เป็นชนีที่ชอบแต่งหน้าอ่ะเน๊อะก็เลยขอเยอะสักหน่อย สำหรับไอเดียดีๆแบบนี้ สาวๆคนไหนที่กำลังอยากจะจัดหรือเปลี่ยนโต๊ะเครื่องแป้งใหม่ ก็สามารถนำไปใช้ได้เลยนะคะ งานนี้ไม่มีหวงคร๊าาาาา

สำหรับวันนี้เบญก็ขอตัวลาไปชื่นชมโต๊ะเครื่องแป้งของตัวเองก่อนนะคะ ไว้คราวหน้าเบญจะมาพร้อมสิ่งดีๆให้กับสาวๆจีบันกันนะคะ

Ben Benjapa

Ben Benjapa

สวัสดีค่ะ ชื่อเบญค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ชื่นชอบการรีวิวเครื่องสำอางเป็นอย่างมาก ฝากรีวิวทุกรีวิวไว้ด้วยนะคะ ^_^

FULL PROFILE