ฮาวทู+รีวิว แต่งตาด้วย touch in sol metallist liquid foil & glitter shadow duo

10 8

อันยอง สวัสดีวันจันทร์ค่ะสาวๆ วันนี้เรามีของเล่นใหม่มาใช้แต่งตาค่ะ นั่นคือ touch in sol metallist liquid foil & glitter shadow duo ค่ะ ด้านนึงเป็นลิขวิดเมททัลลิกอีกด้านนึงเหมือนเป็นฟรอยกลิตเตอร์ค่ะ

เราสอยมาสามสีค่ะ ชมพูมุก/ทอง/แดง ด้านที่เป็นลิขวิดลงแล้วต้องรีบเกลี่ยนิดนึงนะคะเพราะค่อนข้างแห้งไว ส่วนด้านที่เป็นกลิตเตอร์นั้น ใช้แค่นิดเดียวก็เกลี่ยได้ฟุ้งเวอร์ค่ะ ใช้นิดเดียวจริงๆ

คลิปที่เราใช้ touch in sol metallist liquid foil & glitter shadow duo แต่งตาค่ะ

สำหรับราคาของเจ้าตัวนี้คือ 800 ค่ะ แต่คุ้มเวอร์ ใช้ครั้งละนิดเดียว จริงๆมีด้วยกันห้าสีนะคะ สวยๆทั้งนั้นเลยเดี๋ยวว่าจะไปสอยเพิ่ม ขอบคุณที่รับชมค่ะ

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE