มาแรงแซงทุกโค้ง ! UPDATE สีผมฮิตรับรอง เกิด ปัง แน่นอลลสาวๆ

10 3

...มอนิ่ง เอวี่บอดี๊... 

มาอีกแล้ว กับกระทู้ที่อยากแชร์ บอกต่อเรื่องราวความสวยความงาน แฟชั่น บลาๆ...

วันนี้เลยว่า อัพเดทเทรนด์สีผมสำหรับปีนี้กัน เพื่อไม่ให้สาวๆได้ตกเทรนด์ เริ่มกันเลยดีกว่า!

--------------------------------

Espresso Hairสีน้ำตาลกาแฟเหมือนกาแฟเอสเพรสโซ่ ที่เหมาะกับสีผมสาวเอเชียมากที่สุดไม่ว่าจะเป็นสาวผิวขาว หรือ ผิวแทน ออร่ากระจาย !

---------------------------------------

Mocha Hair ช่วยให้ใบหน้าดูสดใสอ่อนเยาว์ เข้ากับสีผิวทุกสกินโทน โดยเฉพาะสาวผิวแทน สีนี้เป็นอีกสีที่เหมาะสำหรับสาวๆ ที่อยากทำสีผมแต่ไม่ต้องการให้สีสว่างชัดเจนค่ะ

จบไปแว้วววสำหรับโทนผม 2 สีที่มาแรงในปี 2017 แบบฉุดมไม่อยู่ แถมไอเดียการทำผมให้เหมาะกับลุคไสตล์ของสาวๆแต่ละคน ยังไงลองไป CHANGE เปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีกันนะคะ 

ไปก่อนแว้ว บ๊ายยยยย...

ZINY LEE

ZINY LEE

FULL PROFILE