SWATCH ลิปสติกถูกและดีจาก IN2IT ลิปจิ้มจุ่มที่ออกมาใหม่!

26 11

สวัสดีค่าสาวๆ ทั้งสาวน้อยสาวใหญ่ ฮี่ๆๆกลับมาเจอกันอีกครั้งนะค้า หลังจากที่ห่างหายกันไปนานครั้งนี้กลับมา แน็คจะมานำเสนอไอเท็มใหม่ที่สาวๆ ควรค่าแก่การไปตำมว๊ากกกนั่นก็คือ In2It Liqiud Matte Lipstick นั่นเองค่าหลายๆ คนอาจจะไม่คุ้น ก็แน่ล่ะ ก็ของเค้าพึ่งออกใหม่เลยค่ะก่อนหน้านี้เคยมีรุ่นเก่าวางขายที่ eveandboy ค่ะแต่ว่าไม่ได้ทันได้ไปซื้อเลย ออกรุ่นใหม่มาซะแล้ว ก็เลยแบบ ด๊ายยยย ชั้นใช้รุ่นนี้็ก็ได้ 5555ซึ่งรุ่นนี้เค้าออกมาทั้งหมด 5 สีค่ะ มันดีกับใจเวอร์เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ไปดูรีวิวและสวอชสีกันเล๊ยยยยยย

งานสวอชสีก็มาค่ะ หูยยยยยย สีมันดีงาม มันสวยยยยยมากกกกเป็นสีที่แน็คคิดว่าสาวผิวไหนก็ใช้ได้ ขึ้นอยู่กับว่าใครสไตล์ไหนเน้อต่อไปจะเป็นสวอชสีที่ปากนะคะ ไปรับชมกันเลย

มาที่สี VM01 revel สีนู้ดน้ำตาลอ่อนอมส้มทาแล้วสวยดูแพงมากค่ะสาวๆ จะบอกว่า ทาตอนแรกลอยมากค่ะ 555 แต่พอทิ้งไว้สักพักมันจะเริ่มดร็อปลงแล้วกลายเป็นนู้ดสวย ไม่ป่วย ทาแล้วเกิดมากค่ะ ฟันเฟิร์ม!

สี VM02 ritzy สีชมพูตุ่นๆ สุภาพสีนี้แน็คแนะนำสำหรับสาวทำงานเลยค่ะ เพราะสีเหมาะกับเอวี่เดย์ลุคที่สุภาพและทาไปทำงานได้แบบเพื่อนร่วมงามไม่หมั่นไส้ค่ะ 555

สี VM03 ravish สีชมพูสว่างงงงง!สีนี้แน็คว่าเหมาะกับลุคสดใส หรือลุคที่ต้องการความกล้าความซ่า แบบฉันมั่นอ่ะ ฉันจะทา ไรงี้ ถ้าถามแน็ค สำหรับแน็คที่ผิวเข้ม คงไม่เหมาะกับเอวี่เดย์ลุคค่ะ แต่ถ้าใครชอบสีแสบๆ แบบนี้ก็จัดไปเลยค่า

สี VM04 regal สีชมพูเข้มเผ็ช ลุคมั่นใจสำหรับแน็คสีนี้ให้ความรู้สึกบอสมาก แบบเจ้านายตัวร้ายเลย 555ทาแล้วเกิด ทาแล้วปัง ขับสีผิวได้ดีมากเลยค่ะสีนี้

สี VM05 rogue สีต้ำตาลอมชมพูผสมส้มนิดๆสีนี้ลงตัวมาก แน็คชอบสีนี้ที่สุดเลย มันดีกับใจ ทาแล้วไม่ป่วย ไม่โดด พอดีมาก รัก รัก รักอ่ะสีนี้

หลังจากที่ดูสวอชสีกันเรียบร้อยแล้วคราวนี้เราจะสรุปปิดจบกันค่ะว่า ความรู้สึกหลังจากที่ใช้แล้วเป็นอย่างไรบ้าง มีข้อดีข้อเสียอะไรที่แน็คชอบและไม่ชอบบ้าง1.สี ชอบมากกกกกกก สีแน่นมากค่ะ ทารอบเดียวอยู่

2.เนื้อสัมผัส ชอบตรงที่มันไม่แมตจนทำให้ปากแห้งไปเลยมันจะฟีลลิ่งหนึบๆ ค่ะ เม้มปากแล้วเซ็กซี่มากค่ะ 555

3.เรื่องความติดทน  ติดทนหลายชั่วโมงเลยค่ะ แต่ขอเตือนไว้ก่อนนะคะคือลิปตัวนี้มันจะไม่แห้งสนิทซะทีเดียว ต้องใช้ทิชชู่ซับออกนะคะไม่งั้นเวลาไปดูดน้ำ หลอดเลอะจ้า แต่ถ้าซับออกแล้วสีแน่นติดทนทั้งวันค่ะ

สรุปคือ แน็คชอบมากกกก ถือว่าประทับใจคุณภาพเป็นที่น่าพอใจในราคา 199 บาท อิอิอยากให้ทุกคนไปลองสี ไปลองเทสกันดูก่อนว่าชอบสีไหม ชอบเนื้อไหมเพราะแต่ละคนก็มีความชอบที่ไม่เหมือนกันนะคะอย่าเชื่อมาก จนกว่าจะได้ลองเองเด้อก็วันนี้ไม่มีอะไรแล้วค่ะ กระทู้อาจจะยาวหน่อยเพราะเก็บกด ไม่ได้ตั้งกระทู้นาน คิดถึงบ้านจีบันมากกก T^Tก็สำหรับวันนี้สวัสดีค่า แล้วเจอกันใหม่กระทู้หน้าน้าาาา

knackChira

knackChira

Knack Chira

FULL PROFILE