ควันหลง sweet valentine's day

13 3

ผ่านพ้นเทศกาลวาเลนไทน์มาแบบกระอักกระอ่วนใจไม่น้อยสำหรับสาวโสดทั้งหลาย   แต่ถ้าให้นึกถึงวันวาเลนไทน์คงหนีไม่พ้นอะไรสีชมพูใช่มั้ยคะ เพื่อนๆหลายคนที่ยังโสดไม่ต้องนอยส์นะ ช่วงนี้ เรามาลองซ้อมมือแต่งหน้า  get ready กับเพื่อนสาวคนสนิท ให้โลกกลายเป็นสีชมพูววหวานๆตามประสาคนโสด วาเลนไทน์ปีหน้าใครจะไปรู้เผื่อสาวโสดอย่างเราจะมีคู่ซะที

ซึ่งคีย์ลุคแต่งหน้าในวันนี้ เราได้  inspiretion มาจากขุ่นแม่  jeffreestar และ nikita_dragun สองเจ้าแม่บิวตี้บล็อกเกอร์ที่โด่งดังมากๆ ในยูทูป   ซึ่งเป็นโทนชมพูก้อจริงแต่จะแอบมีความเปรี้ยวความซ่าแฝงอยู่

ซึ่งการทำงานฮาวทูในครั้งนี้ เราได้มีการ featuring ร่วมกับ  น้องโทมัส ของเรา ซึ่งทักษะการแต่งหน้าของนางจัดว่าเด็ดมากกกก

วีดิโอ ฮาวทู กดดูได้เรยจร๊า

หวังว่าเพื่อนๆทุกคนคงจะชอบกันนะคะ  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกไลค์นะคะ แร้วเจอกันใหม่น๊า

Kimjilee_dramaqueen

Kimjilee_dramaqueen

Makeup story

FULL PROFILE