Review | ขนาดและพื้นผิวของแผ่น Mask หน้า 5 แบรนด์ยอดนิยม

10 2

รีวิวมาส์กหน้าค่ะคุณขา ไม่ได้มารีวิวกลิ่น ความชุ่มชื่นอะไรนะคะ

แต่จะมารีวิวขนาดของแผ่นมาส์กและพื้นผิวค่า แต่ละยี่ห้อเค้าก็ปรุรูไม่เหมือนกันนะ

มันจะได้ผิวสัมผัสที่ให้ความรู้สึกแตกต่างกันออกไปด้วยค่ะ จะละเอียดอ่อนไปป่ะ 555

เผื่อจะมีใครอยากเห็นแบบเปรียบเทียบว่าแผ่นมาส์กมีผลต่อการมาส์กนะ

แจนคนนึงล่ะที่ชอบให้มันบางๆแล้วก็พอดีกับหน้าค่ะ

เวลาแปะบนหน้าจะได้ไม่ต้องจัดมาก แล้วหน้าก็จะไม่เป็นรอยพับตามแผ่นมาส์กด้วยค่ะ

คือเคยลองใช้มาส์กแผ่นใหญ่ แปะไว้ครึ่งชั่วโมง สรุปลอกออกมาละหน้าเป็นรอยริ้วๆเลย >_<

โอเคร ไปดูวิดีโอกันเลยค่ะ !!

Janneko

Janneko

เป็นคนสบายๆ :)

FULL PROFILE