Review : แผ่นมาร์คหน้า ESFOLIO แพคเกจเค้าน่ารักต้องจัดสักหน่อย !!

11 5

สวัสดีค่าาาาาา !

ปกติชอบไปเดินเล่นในวัตสัน ซื้อที่มาร์คหน้ามาเก็บไว้ในตู้เย็น

แล้วช่วงนี้เป็นโปรชิ้นที่2 เหลือ1 บาท ไม่รอช้าจ้า รีบเข้าไปสอยให้ไว 555555.

และก็ไป บ๊ะเข้าให้ กับเจ้าตัวนี้เลย ESFOLIO (เอสโฟลิโอ) MADE IN KOREA

คือ แพคเกจนางน่ารักกกกกก  ชอบมาก !!! 

(ไม่รู้คนอื่นจะชอบเหมือนเราไหมนะ 555 )

แผ่นละ 49 บาท  เลยขอจัดมาลองก่อน 4 แบบ

วอมซื้อสูตร คอลลาเจน/ น้ำนม/ ลาวา/ น้ำผึ้ง แต่ใช้ไปแล้ว 2 แบบ (ลืมถ่ายไว้ แงแง)

จะบอกว่าตอนแกะออกมานี่แบบ หอมอะ หอมมาก กลิ่นนม กับ น้ำผึ้งนี่โชยมาเลย

ความรู้สึกส่วนตัว : 2 แบบที่ใช้ไป ชอบนะกลิ่นหอม ชุ่มชื้นดี หลังใช้ไม่เหนี่ยวเหนอะ

แผ่นมาร์คไม่บางเกินไป แต่รู้สึกแห้งเร็วมาก

ยังไงถ้าใครแวะไปวัตสันก็ไปสอยกันมาดูน้าาาาาาา

มีหลายสูตรเลย ลองเลือกที่เหมาะกับสภาพผิวเราดูเนอะ

(บอกเลยยืนเลือกว่าจะเอาสูตรไหนนานมาก เพราะอยากได้ทุกอันเลย อิอิ )

warmup

warmup

วอมอัพ ... ผู้หญิงผิวแพ้ง่าย
ชอบกิน ชอบเที่ยว ชอบแต่งหน้า ชอบทำผม
และเป็นทาสกระต่าย ค้าบบบ ?

FULL PROFILE