มีใครเคยใช้กันแดดของ Cetaphil ให้คำแนะนำหน่อยค่ะ

2 2

มีเคยใช้ Cetaphil Daylong Kids spf 50+ PA+++ มั้ยคะ อยากรู้ว่าเหมาะกับอากาศบ้านเราไหม 555  เห็นเว็บ konvy จัดโปรอยู่เลยอยากสอย  แต่ราคาก็แอบแพงอยู่  กลัวซื้อมาแล้วเสียดายตังเลยอยากมาถามรีวิวเพื่อนๆ จีบันก่อนค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 

MayPannapat

MayPannapat

สวัสดีค่ะ ชื่อเมย์นะคะ
มีผิวผสม-ขาดน้ำค่าา
เมย์คลั่งไคล้ในสกินแคร์มากกกๆ
คอนเซ็ปท์ผิวเมย์คือ "ผิวดี อะไรก็ดี"
เป็นคนขี้เกียจใช้รองพื้นเพราะตื่นสาย
อะไรที่ทำให้ผิวสวยเลยก็ชอบสรรหามา

ชอบรีวิว skincares มากกว่า cosmetics ค่ะ

E-mail : pannapat2539@gmail.com

FULL PROFILE