รีวิว อายไลเนอร์สีดำทั้ง 3 เฉด!!! ควรตำไหม มาดูกัน

11 2

สาวๆคนไหนชอบเขียนขอบตายกมือขึ้น พอดีว่าได้อั่งเปามาค่า เลยไปตำอายไลเนอร์มาใหม่ เผอิญแท่งเดิมที่ใช้อยู่มันหมด อ่านในเน็ตแล้วเค้าว่าอายไลเนอร์ของลุงชูดี ใช้ได้อยู่ เลยไปลองดูที่เคาน์เตอร์ ปรากฏว่าเค้ากำลังมีสีใหม่ออกมาพอดีเป็นดำเหลือบๆ พี่บีเอใจดีลองให้ที่ตาก็สวยดี คือมันดำนะ แต่ถ้าสังเกตดีๆจะเห็นว่ามันเหลือบๆเวลาหัน ชอบมากกกก สอยมา 3 แท่ง 3 เฉดเลยค่ะ ซื้อพร้อมกับที่ดัดขนตาอีก 1 อัน อันนี้ใช้ประจำอยู่แล้ว เกิน 3,500 เลยได้เปิดเป็นสมาชิก ดีงาม

แพ็คเกจเรียบง่ายสไตล์ชูเลยค่ะ ขนาดดินสอจับพอดีมือค่ะ 3 สีที่เราตำมาคือ purple black – navy black - green black ค่ะ

Swatch ให้ดูเลยจ้า พยายามถ่ายหลายหนแล้วแต่แสงห้องเราไม่ค่อยดีเลยมองไม่เห็นเหลือบของแต่ละอัน แต่หลักๆคือสีสวย สามารถใช้ได้ทุกวัน งานเช้า งานกลางคืนใช้ได้หมด รักก็ตรงนี้ ความติดทน ติดทนมากจ้า ไม่ไหลเยิ้มเลยค่ะ ให้เส้นที่ค่อนข้างคมเลยทีเดียว ดูเป็นธรรมชาติดีจ้า

bambinoxx

bambinoxx

FULL PROFILE