REVIEW : รีวิวฟองน้ำซิลิโคน ปังหรือพัง !!

10 0

สวัสดีค่า วันนี้ก็กลับมาพบกับฝนและกานกันอีกแล้วน๊า สำหรับอาทิตย์นี้เราจะมารีวิวฟองน้ำซิลิโคนให้เพื่อนๆได้ชมกันว่ามันดี มันเริ่ดจริง อย่างที่เค้าว่ากันรึป่าวววว !!เพื่อนๆรู้ใช่ม๊าว่าเจ้าฟองน้ำซิลิโคนตัวเนี่ย เค้าบอกว่ามาเป็นตัวตายตัวแทนของ Beauty Blender กับเจ้าตัวฟองน้ำของ Real Technique เลยทีเดียวนะ อื้อหืออออออ ว่ากันมาขนาดนี้ เราเลยต้องมาลองจัดกันให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะสำหรับเจ้าตัวฟองน้ำซิลิโคนตัวนี้นะคะ ทางแบรนด์เค้าเคลมเอาไว้ดั่งนี้เลย

• ประหยัดรองพื้นแบบสุดๆ
  • เกลี่ยได้เรียบเนี่ยและรวดเร็ว
  • ทำความสะอาดง่าย
เอาละคะว่ากันมาขนาดนี้ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาไปชมคลิปวิดีโอกันเลยดีกว่า ว่าฟองน้ำซิลิโคน ตัวนี้จะ ปัง หรือ พัง กันแน่ !!

เป็นยังไงกันบ้างคะเพื่อนๆ หวังว่าจะชอบคลิปวิดีโอนี้กันน๊า ถ้ายังไงถ้าชอบก็ฝากแชร์กันด้วยน้าาาา

แล้วไปทักทายกันบ้างใน youtube facebook หรือ instagram ตาม My Profile ข้างล่างนี่เลยค่า แล้วเจอกันโพสหน้าน๊าาาา บับบายยยยย

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE