(ใช้จริง ไม่ติงนัง)รีวิว nyx lingering สี 17 seduction ชิคๆ แบบ Lily Maymac

21 1

กรี้ดแรงงง เพราะหลังจากตาม Lily Maymac ใน IG มาสักพัก ก็เห็นเธอถ่ายรีวิว nyx lingering ที่ออกใหม่ เลยไปแอบสืบๆ รู้มาว่าเธอใช้เบอร์ 17 สีseduction  ค่ะ และแน่นอนว่าด้วยความที่เป็นติ่งเบาๆ ก็เลยไปถอยออกมาซะเลย

ไอเท็มลิปของ nyx ส่วนใหญ่จะไม่มีกล่องมาให้มาในลักษณะลิปโล้นๆ ซีนพลาสติกค่ะ

ฝาดำ หลอดใส บีว่าโอเคเลยนะ ดูดีเกินราคาหัวแปรงแบบนี้ค่ะ โดยส่วนตัวคิดว่าใช้ยากนะ ต้องตั้งใจๆ ทาหน่อย

สวอชออกมา สีก็แบบนี้เลยสวยแรงงงง บีชอบนะ

ทาออกมาแล้วก็พอดี๊ พอดีกับหน้า ตอนแรกนึกว่าจะออกมาน้ำตาลเกินไป บวกกับเราผิวขาว กลัวว่าจะลอยเกิน แต่ทาออกมาจริงๆ กันตายมากค่ะ สวยแรง

ชัดๆ

เอาหล่ะ สีสวยแบบนี้ ขอสรุปเลยละกันข้อดี1.สีสวย เข้ากับหลายๆ สีผิวได้สบายๆ เลย2.ราคาถูก3.ติดทนมากกกข้อเสีย1.แห้งกรังคาปาก ปากแห้งไปอีก2.หัวแปรงทายากไปหน่อย

Bebe Kim

Bebe Kim

สวัสดีค่ะทุกคน
ชื่อ "บีบี" ค่ะ เป็นคนชอบเรื่องความสวยความงามมาก เรียกว่าเสพติดเลยดีกว่า
ไม่ว่าจะเป็นเรื่องผิว เรื่องแต่งหน้า บางทีก็ลามๆ เสียเงินไปเยอะค่ะ เขินนน 555
ตอนนี้บีอาศัยอยู่ที่ฮ่องกงค่ะ (แต่ก็กลับไทยทุกเดือน เพราะคิดถึงอาหารและเพื่อนๆ รวมถึงครอบครัวนั่นเอง แหะๆ) มีลูกชายตัวเล็กๆ 1 คน ชื่อน้องเจคอปค่ะ
ตอนนี้ก็เป็นคุณแม่มือใหม่ ใช้ชีวิตคูลๆ (ปนเหนื่อย) ไปวันๆ และถ้าวันไหนว่างๆ ก็จะมาเขียนกระทู้แชร์เรื่องราวต่างๆ ให้เพื่อนๆ Jebanista อ่านกันค่ะ

ถ้าใครอยากติดตามบีในรูปแบบวิดีโอ ก็สามารถไปที่ https://www.youtube.com/user/BebeSoonyata ได้นะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ^^

FULL PROFILE