Burberry Dark Rosewood สีที่ขายดีจนหมดเกลี้ยง

27 5

สวัสดีค่าาาา เพื่อนสาวชาวจีบันทุกท่านวันนี้มารีวิว + ขี้เห่อ กับลิปจิ้มจุ่ม Burberry Liquid lip velvetสีที่ขายดีมากๆ เราไปตามหาที่ sephora ก็หมด ที่เคาน์เตอร์ก็หมดสุดท้ายได้จาก Sephora online แท่งสุดท้ายเลย ตอนนี้ในเว็บก็ต้องรอแล้วนะคะสีคือเบอร์ 17 Dark Rosewood

เราชอบแพ็กเกจของเค้ามาก เป็นแท่งสีขาวขุ่นๆ แท่งมีความหนักเนื้อลิปมีปริมาณถึง 6 ml เลยนะ ซึ่งเราว่าเยอะมาก

ทาแล้วได้แบบนี้แหล่ะ เนื้อลิปดีมาก เบาสบายปาก ครีมมี แมทไม่มากลิปเค้าไม่มีกลิ่นใดใดนะคะ ซึ่งเราก็ว่าดีแล้วที่สำคัญคือสีสวยมากจริงๆ ตัวแปรงของเค้าดีมากคือมันสามารถงอไปงอมาตามรูปปากเราได้เลย ทำให้เราทาได้เนียบกริบเลยBA ที่เคาน์เตอร์ในเอมโพเรียมแจ้งว่าให้ลองดูที่พารากอนนะคะเผื่อว่ายังมีอยู่เพราะตอนนี้ของหมดหลายสีเลยนะ พวกสีสวยๆเกลี้ยงเลยค่ะไปก่อนนะค้าาาา

bbaifern

bbaifern

ใบเฟิร์นคนที่ชอบซื้อเครื่องสำอางเยอะๆ

FULL PROFILE