How To ❤️ แต่งหน้าโทนสีม่วงอมชมพูตุ่นๆ แต่งง่าย สวยละมุน

10 1

สวัสดีค่ะทุกคนนนนนนนนนน เราขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ เราชื่อพีค่ะ เพิ่งหัดทำคลิป How To เป็นครั้งแรกเพราะเป็นคนชอบแต่งหน้ามากๆ เห็นเพื่อนๆในจีบันเอาวิธีส่วนตัวมาแบ่งปันก็เลยขอลองแบ่งปันวิธีของตัวเองดูบ้าง ก็หวังว่าเพื่อนๆ จะชอบกันนะคะ

พีขอประเดิมสิ่งแรกในจีบันนี้กับคลิป How to แต่งหน้าสาย (เกือบ) ฝ. ฮ่าๆๆๆ ก็คือ ถ้าใครที่ชอบแต่งโทนสีม่วงอมชมพูตุ่น ๆ แบบไม่ดาร์คมากจนเกินไปก็ลองเข้ามาดูกันได้ค่ะ พีจะใส่ Descriptions คสอ. ที่ใช้ทั้งหมดในคลิปไว้ให้นะคะ  อ่อ ... อีกอย่างนึงคือ พีเป็นคนผิวผสมและมีปัญหารอยสิวไม่ว่าจะรอยดำรอยแดงอันมาจากการแกะเกาพอควรเลยต้องแต่งให้ปกปิดรอย แต่จะพยายามไม่ให้ดูหนามาก ซึ่งลุคที่ได้ออกมาในคลิปจะดูผิวดีไม่มีริ้วรอย ส่วนขั้นตอนจะเป็นยังไง

เอาละ! แพร่มมาซะยาว ... 

ไปชมกันเล๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยค่าาาา ! ?

Luckiiz

Luckiiz

Hi,?
my name is PP, I'm interested in beauty and traveling . I love to share my beauty idea with everyone. if you like my blog, please keep watching and giving some support. :)

FULL PROFILE