เอาใจทีมคัพเอ เลือกเสื้อผ้าอัพไซส์ให้หน้าอกใหญ่แบบเนียนๆ

2 0

มันน่าน้อยเนื้อต่ำใจนะคะ ใส่อะไรก็แบนราบเรียบไปหมดโกรธคุณแม่มากค่ะ ทำไมให้มาแค่นี้! แงงงง

วันนี้ถึงคิวของสาวอกไข่ดาวแล้วค่า เชิญมามุงตู้เสื้อผ้าใส่แบบไหน ใส่ยังไง ให้เกิด

นอกเหนือจากการใส่เสื้อชั้นในเสริมฟองน้ำให้ดูมๆ แล้วเนี่ยเสื้อผ้าที่มาใส่คู่กันก็สำคัญ และช่วยให้เริ่ดขึ้นไปอีก

สิ่งที่ต้องรู้ก่อน

DON'T สวมเสื้อตัวหลวมโคร่ง หรือ สวมเสื้อคอลึกมากเกินไป

เสื้อรัดรูป

เพราะเสื้อรัดรูปจะช่วยเน้นสัดส่วน อก เอว ได้ดี

เพราะฉะนั้นรูปทรงหน้าอกของเราก็จะชัดเจนขึ้นด้วยค่ะ

หลอกตาคนอื่นได้ดีเลยน้า เหย แกกก เราก็มีนมนะเหวยย

แนะนำเป็นเสื้อครอปค่ะ ฮิตตลอดการของสาวเกาเค้าเลย

ใส่คู่กางเกงขาสั้นรองเท้าผ้าใบก็ดี หรือกับกระโปรงก็ยิ่งน่ารัก

เสื้อคอวี

ข้อควรระวังคือ วีแต่พอดี กว้างแต่พอดีค่ะ อย่าลึกมากจนเกินไป

ให้ระลึกไว้เสมอค่ะ ว่าเรานั้นไม่มีนม T^T

หากลึกมากไปก็เห็นแค่ความว่างเปล่า โป๊ะไปอีกค่าซิส

ดังนั้น โชว์แค่เนินอกเท่านั้นค่ะ น่ารักกำลังดีเซ็กซี่กรุบๆ

ลึกระดับไหน ก็ดูได้จากรูปตัวอย่างด้านบนเลยค่า ดูมีหน้าอกมากขึ้นม้าา

เพิ่มลูกเล่นบริเวณหน้าอก

สุดท้าย ถ้าใครไม่ชอบแนวเซ็กซี่ๆ ละก็

เลือกสวมเสื้อที่เพิ่มลูกเล่นบริเวณหน้าอก

ไม่ว่าจะเป็นเสื้อปกใหญ่ ปกหยัก โบว์ ผ้าระบาย ลูกไม้

หรือสารพัดของกุ๊กกิ๊กอะไรก็แล้วตามแต่ค่ะ

จะช่วยทำให้บริเวณหน้าอกดูไม่แบนราบเรียบเกินไป

แถมช่วยอัปลุคให้ดูหวานใสน่ารักด้วยน้า

เชื่อว่าสาวๆ อย่างเรา มีเสื้อผ้าเต็มตู้ไปหม้ดดดอ่านจบแล้วก็ลองไปค้นตู้กันดูนะคะ

ลองเอามา Mix&Match ตามที่สอนไปดูรับรองว่าเริ่ด เพื่อนเลิกล้อไปเลยค่า

looknambubble

looknambubble

FULL PROFILE