รีวิวนี้มีแต่ความหอม ~ [YSL MON PARIS EAU DE PARFUM]

14 13

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้จะมารีวิว YSL MON PARIS EAU DE PARFUMกระทู้นี้เป็นการรีวิวครั้งแรก ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ : ))

Mon Paris วางขายเมื่อปีที่แล้ว แต่เราเพิ่งได้มาครอบครอง น้ำหอมตัวนี้กลิ่นหอมมากๆ หอมมากจริงๆนะ กลิ่นจะออกแนวฟรุตตี้ๆ เซ็กซี่ เย้ายวนมากกกก คือหอมสุดพลังกันไปเลย 

แค่ดีไซน์ขวดก็เซ็กซี่แล้ว ที่สำคัญนางติดทนมากๆ ฉีดนิดเดียวอยู่ได้ทั้งวันเลยค่ะ ส่วนราคาตอนนี้ 90 ml. อยู่ที่ 5,xxx ราคาคุ้มค่ากับความหอม  ใครที่ตามหาน้ำหอมแนวฟรุตตี้แต่อยากได้ความเซ็กซี่ เย้ายวนใจ ลองมองตัวนี้เป็นตัวเลือกดูนะคะ แต่แนะนำซื้อเถอะค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆ คือมันหอมมาก(ก ไก่ ล้านตัวไปเลยค่ะ) หอมมากจริงๆ อยากจะให้ทุกคนได้กลิ่นไปด้วยกัน ~

วันนี้ขอตัวไปก่อนนะคะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านการรีวิวครั้งแรกของเรานะคะ ไว้ว่างๆเราจะมารีวิวให้อ่านกันใหม่นะคะ :))ปล.ราคานี้ได้มาตอนลดอยู่นะค้า

St.Nunna

St.Nunna

FULL PROFILE