Review : 8 Contact lens สีน้ำตาล สำหรับสายแบ๊ว สายเกา ธรรมชาติแบบลูกคุณหนู l By eenglishh_

18 10

ฮัลโหล๊ กลับมาแล้วทุกท่านนนช่วงนี้อิงชอบใส่คอนแทคเลนส์สีน้ำตาลมาก ๆ เพราะมันเข้ากับลุคเบา ๆ ง่าย ๆวันนี้เลยขอหยิบ 8 รุ่นสีใส่แล้วละมุน แบ๊ว สุภาพ โอ้ยยบลา ๆๆมารีวิวให้ดูซะเลยยย 

ทั้งหมดที่อิงรีวิววันนี้มาจาก MIMIBYTONI ค่ะเพื่อไม่ให้เสียเวลา เราไปดูกันเล้ยยย

เริ่มจาก หน้าแต่งเสร็จเรียบร้อย แต่ !! No Contact lensพัง พัง พังมากก ตาลอยมากก มาค่ะเรามาเริ่มตัวช่วยความสวย

หรือทุกวันนี้แทบจะเป็นอวัยวะส่วนที่ 33 ของตัวอิงเองก็เป็นได้

MIMI BY TONI SUPER KING BROWNรุ่นนี้สวยกำลังดีค่ะ ไม่ใหญ่จนเกินไป ตัดขอบเล็กน้อยทำให้ตาดูละมุนเพิ่มความแบ๊วขึ้นมาพอสมควรเลย

MIMI BY TONI

ROCK CHOCOรุ่นนี้สาว ๆ ที่ชอบบิ๊กอายต้องห้ามพลาด เพราะบิ๊กจริง แบ๊วจริงแต่สำหรับอิงสีแบบนี้ค่อนข้างดูหลอก ๆ ไปใส่แล้วตาดำคือสะพรึงง

MIMI BY TONIEMOTION BROWNรุ่นนี้ส่วนตัวชอบนะคะ เพราะลายกำลังดีแบบไม่เยอะเกินเหมาะกับการแต่งหน้าใส ๆ แบ๊ว ๆ

MIMI BY TONIMINI REYNA BROWNรุ่นนี้ลายจะอ่อน ๆ สีไม่จัด ทำให้ตาดูละมุนเลนส์ไม่ใหญ่เกิน ใส่แล้วสวยกำลังดีค้า

MIMI BY TONINUDY BROWNรุ่นนี้ดีงามมากค้าา ชอบ คือตาดูเยิ้ม ดูฉ่ำแต่งหน้าอ่อนก็ดูไม่ชัดเว่อ และสีแบบนี้แต่งหน้าเข้มก็สวยค่ะ

MIMI BY TONIGRANG GRANG BROWNสีนี้ใส่แล้วดูตาละมุนม๊ากก เพราะตัดขอบสีน้ำตาลใส่แล้วดูไม่ปลอม เหมือนตาโตสวยแบบธรรมชาติ 

MIMI BY TONIVICTORIA GOLD รุ่นนี้ชื่อสีบอกว่าเป็นสีทอง เลยเพิ่มความแซ่บขึ้นหน่อยแต่ก็ไม่อ่อนจนเป็นสาย ฝ นะค้า ตาดูนัว ๆ เหมาะกับสายเกาา สีกำลังดีเลยค้าา ชอบบบบ

MIMI BY TONIBABY XILENE GLODสีทองอีกหนึ่งรุ่น แต่รุ่นนี้สีจะไม่อ่อนเท่าสีที่แล้วนะค้ารุ่นนี้แบบซอฟ ใส่แล้วตาดูหวานเยิ้มม หยดย้อยมากก

เป็นยังไงบ้างคะ ทั้งหมด 8 สีที่รีวิวไปหวังว่าสาว ๆ จะชอบและเป็นประโยชน์ในการเลือกซื้อได้นะค้าครั้งนี้อิงรวมสีน้ำตาล ครั้งหน้าอิงจะกลับมากับสีเทาบ้างยอดฮิตบ้างดีกว่ายังไงรอติดตามกันนะค้า สำหรับวันนี้อิงลาไปก่อน สวัสดีค่ะ

eenglishh_

eenglishh_

สวัสดีค่ะ :) อิงนะคะ
อิงเป็นคนนึงที่สนใจรักความสวยความงาม ซึ่งการแต่งหน้าก็เป็นหนึ่งสิ่งที่สนใจเป็นพิเศษเพราะอิงเชื่อเสมอว่าการแต่งหน้าเป็นสิ่งมหัศจรรย์ที่สามารถเปลี่ยนเราเป็นหลาย ๆ อย่างได้อย่างน่าเหลือเชื่อ จึงอยากนำความรู้และๆน้อยๆของตัวเองมาแบ่งปันเพื่อน ๆ เพื่อเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ

ติดตามกันต่อได้ใน
FB/ English Chayada
Instagram : eenglishh_
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ แวะมาทักทายกันได้เลยนะคะ <3<3

FULL PROFILE