ใช้ดีบอกต่อออออ Loreal White Perfect Sleeping Mask

20 11

สวัสดีค่าาา กลับมาเจอกันอีกแล้วนะคะหลังจากที่ห่างหายไปนานแสนนาน555

วันนี้นุ๊กจะมาเล่าประสบการณ์การใช้เจ้าตัว  l'oreal White Perfect Sleeping Mask ให้ฟังกันคะ

เล่าตามประสบการณ์จริงที่นุ๊กใช้เองนะคะ คือมันดีมากมีอยู่ช่วงนึงที่หน้านุ๊กแห้งแตกเป็นขุยสิวผดนี่ขึ้นแบบอลังการมาก ใช้พวกเจลว่านหางจระเข้แล้วก็ยังเอาไม่อยู่เลย 

จนวันนั้นไปเดินเล่นที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง แล้วเห็นป้ายลดราคา ก็รู้สึกปิ้งนางขึ้นมา ก็เลยจัดคะ ไม่รอช้า 5555 

เนื้อครีมจะเป็นแบบใสๆแล้วมีเม็ดบีทเล็กๆ ซึ่งถ้านวดไปเรื่อยๆมันจะแตกตัวคะแล้วกลืนไปกับเนื้อครีม

สัมผัสแรกนี่ก็ยังรู้สึกเฉยๆนะคะ เพราะตอนใช้ก็ไม่ได้คาดหวังอะไรกับนางมาก

แต่พอใช้ไปได้สักพัก ใช้แบบติดต่อกันก็รู้สึกได้อย่างชัดเจนเลยว่าเห้ยยยยยยยยยยย

หน้าจากที่มันแห้งๆเป็นขุยตอนนี้ดีขึ้นมากเลย แล้วพวกรอยสิว สิวผดผื่นอะไรก็ลดลงแบบเวลาล้างหน้าแล้วถูหน้าตัวเองรู้สึกได้เลยค่ะว่าเนียนขึ้น 

หลังจากนั่นก็ไม่รอช้า คะที่จะไปสอยกระปุกที่สองมาเพราะว่ามีโปรโมชั่นลดอีกแล้วววววววว 

ใครที่ประสบปัญหาแบบเดียวกับนุ๊กลองไปหามาใช้กันนะคะ หน้านุ๊กเนี่ยแพ้ง่ายมากๆ แต่ใช้นางแล้วไม่แพ้ค่ะ ไม่รู้จะพูดยังไงอะคือมันโอเคมากๆเลย พูดตามความรู้สึกจริงๆเลยนะคะ ไม่ได้โฆษณาใดๆทั้งสิ้นเลย

แต่ว่าผลมันจะดีกับใครบ้างก็ต้องขึ้นอยู่กับสภาพผิวของแต่ละคนด้วยนะ แต่ถ้าไม่ลองก็ไม่รู้จริงมะ ฮิฮิๆๆ

ขอบคุณทุกๆคนที่ติดตามมาโดยตลอดนะคะ เจอกันกระทู้หน้าค่ะจุ๊ฟ^^

snleela

snleela

เครื่องสำอางค์ คือความสุข
ติดต่องานได้ที่ LINE snleela2538

FULL PROFILE