Review รองพื้น, BB Cream, Concealer ที่ใช้ และ วิธีทำให้เครื่องสำอางค์ติดทนนาน | Pitcha Pukpuean

12 2

SAY HI!  สวัสดีค่ะ ปกติก็ไม่ค่อยทำกระทู้อะไรเท่าไหร่

แต่วันนี้มีความอยาก 5555555555

ขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ ถึงแม้จะไม่ได้มีใครอยากรู้จัก

ชื่อ ส้ม อายุ 18 นะคะ ไม่โสดเด้อค่า (บอกทำไม?)

น้ำหนักขอไม่บอกนะคะ สูง170 ค่า อยู่โรงเรียนนี่เป็นเสาไฟเลยค่า สูงจัด

เป็นคนมั่นหน้า เฮฮามากนะจะบอก อิ้อิ้

ตอนนี้กำลังจะเข้าเรียน pc ที่วิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดลค่ะ

สรุปนะคะ

เราไม่ได้เป็นบิวตี้กูรูอะไร เป็นมนุษย์เด็กที่มีจริตในการแต่งตัว แต่งหน้าเท่านั้นเองค่า (ขำๆนา อย่าซี)

อยากจะมาแบ่งปันประสบการณ์ในการลองผิดลองถูกเท่านั้น

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า ติชมได้ ไม่โกรธ แต่อย่าแรงมาก เดี๋ยวจิร้อง! T_T

พอละดีกว่า เวิ่นมาก5555555

สาระ!วันนี้จะมาแชร์ประการณ์ในการเลือกซื้อ Foundation เพราะสมัยนี้ก็ต้องเลือกกันดีๆนิดนึงถูกมั้ยคะ เพราะเดี๋ยวนี้ราคาก็ไม่ใช้ขี้ๆ555555555 บางแบรนก็พันอัพบ้าง เหยียบ5พันก็มี แต่วันนี้ส้มไม่ได้จะมารีวิวอันแพงๆขนาดนั้นหรอกค่ะ แพงไป เอาราคาน่ารักสบายตะเป๋าพอแนะ ;-) แต่วันนี้มาเป็นวิดีโอ ยังไงก็ฝากไปติดตามด้วยนะคะ คอมเม้น ไลค์ SubScribe กันไปมันส์ๆ น้าา

แล้วเพื่อนชาวจีบันใช้อันไหนกันบ้างค้า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าา

SOMilliy

SOMilliy

FULL PROFILE