รักษาสิว และรอยสิว แบบแมนๆ

11 3

สวัสดีเพื่อนๆ ครับ ผมก็เป็นผู้ชายที่หน้าตาบ้านๆ คนนึงครับ

ไม่ได้หล่อเหมือนณเดชที่ไปไหนมาไหนก็มีแต่คนมอง 555+

ไม่กล้าจีบสาวครับสิวเต็มหน้า เพราะเมื่อก่อนก็อยากหล่อเลยไปหาครีมในเน็ตมาใช้ ใช้มั่วซั่วสิวก็ขึ้นเต็มหน้าครับ อย่างที่เห็น แพ้สารสเตียร์รอยด์ครับ หน้าก็มีแต่สิวอักเสบเม็ดแดงๆ ขึ้นเต็มแก้มทั้งสองข้าง จนหยุดใช้ครีมสักพักครับเพราะใช้อะไรก็ยิ่งเห่อ หลังจากหยุดครีมเถื่อนๆ ก็ปรับตัวเองใหม่ ใช่ของตามนี้ครับ

ทุกอย่างหาซื้อในเซเว่นหมดเลย ตอนกลางคืนจะล้างหน้าแล้วทาด้วยผงพิเศษเพื่อให้สิวยุบส่วนตอนเช้าจะล้างหน้าแล้วทาครีมบลูมส์ปริ้นซ์เพื่อลดรอยใช้เวลาแค่สองอาทิตย์ครับสิวเม็ดใหญ่ๆ กับรอยแดงผมลดไวมาก มาดูความเปลี่ยนแปลงกันครับ

เพราะเธอสามตัวนี้แหละครับเลยทำให้หน้าผมดีขึ้น จากผู้ชายหน้าโหดๆดูดีขึ้นเยอะเลย มั่นใจมากขึ้นครับ กล้าจีบสาวแล้ว 555+เลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆ ที่เจอปัญหาสิวแบบผม ลองทำตามดูครับลองมาหลอย่าง แต่หายเพราะสามตัวนี้เลยครับ ไปตามได้เลย พิกัดเซเว่นเลย

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ติดตามครับ

maledfuktong

maledfuktong

FULL PROFILE