MY BOYFRIEND DOES MY MAKEUP แฟนหนุ่มสุดที่รักแต่งหน้าใสๆให้!

9 2

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ

คิดถึงจีบันมากกกกค่ะ วันนี้เลยมาตอนรับวัน Valentine แบบมีการเปิดตัวแฟนอย่างเป็นทางการ ฮ่าๆๆๆ ใครที่เคยดูวีดีโอเกาหลีจะต้องเคยเห็นหนุ่มลักยิ้มคนนี้แล้วแน่นอน ถ้าใครเข้ามาไม่ทันวัน Valentine ก็ไม่เป็นไรเพราะความหวานยังคงมีอยู่ทุกวันไม่ใช่แค่วัน Valentine ค่ะฮ่าๆๆๆ ปาล์มพอจะรู้แค่ Basicsๆ เช่น พวกงาน Base เพราะโดนแต่งหน้ามาแล้วเวลาไปทำงาน

ใครๆที่โสดอย่าน้อยใจนะคะ ถือว่าดูเพื่อ entertainment กันค่ะ! <3 <3 <3 ซาร่าห์ส่งความรักให้ค่ะ

อีกอย่างที่ต้องเสริมคือต้องขอบคุณ Lancome ที่ให้ของเล่นมาเยอะมาก! ถึงแม้ว่าวีดีโอนี้จะไม่ค่อยเน้นการรีวิว ซาร่าห์จะนำเมคอัพเหล่านี้มาใช้ในอนาคตให้ดูค่ะ

ป.ล. Lancome ไม่ได้จ้าง/ให้เงินในการทำวีด๊โอนี้ค่ะ ไม่มี script อะไรทั้งนั้น และช่วยกันตอนรับปาล์มด้วยนะคะ! อิอิ

ใครอยากให้ทำวีดีโอกับปาล์มอีก request ได้นะคะ ไม่ว่าจะเป็นตอบถาม Men's Skincare หรือ Challenge/Tags ต่างๆ เดี่ยวจะไปง้อปาล์มให้ค่ะ ฮ่าๆ

ติดตามปาล์มได้ที่ IG: @palmvt   Twitter: @ptichawanich

p.s. หวังว่าคงชอบกันนะคะ อย่าลืม "give it a thumbs up and subscribe" อิอิ

Love Sarah

xx

Music by: How I began - Silent Partner

Disclaimer: This is a sponsored video. NO PAYMENT was made but products were given.  All opinions are my own.

theseapink

theseapink

เรื่องความสวยความงามไม่มีผิดไม่มีถูกเพราะเราจะเรียนรู้ไปพร้อมๆกันค่ะ อยาก Edutain โดยการแบ่งปันความรู้พร้อมกับบันเทิงในเรื่อง beauty & lifestyle เราห้ามแย้งกันสวยแต่เราต้องช่วยกันสวยนะคะ!

FULL PROFILE