ความน่ารักของลิปน้องเงือกเมอร์เมด จากบ้าน Cute Press

17 7

ยู้ฮู้ววววว สาวๆๆๆ ทู้นี้มาอวดความน่ารักของลิปน้องเงือกเมอร์เมดนะค้าา

คือหลังจากที่ไปแอบสอยมา เลยอยากมาเป็นหมูทดลองให้สาวๆดู ความน่ารัก ของลิปตัวใหม่ ราคาเต็มของนางจริงๆคือ 259฿ แต่พอดีโปรลด 25%จ้า เหลือแค่ 194.25฿ดีงามพระราม7 จริงๆ (กรอกตาสะใจเบาๆ) มีความสุข55555

อร๊ายยยยย แพ๊คเกจเธอดีงาม ชั้นรักเธอว์ ❤️❤️

ลองสวอทที่ช้อปแล้ว ดีงาม สีสวย ทาและเกลี่ยง่ายอ่ะ ช้อบชอบ

แต่เจ่เจ้ตำมา 2 สีนะคะ นั่นคือ

03 --- Elegant Attina

05 --- Evil Ursula

คือน้องเหงือกแพ๊คเกจน่ารักมากลูกกก เป็นแบบกระดาษแข็งนะคะแต่แข็งแรงนะ กดๆบี้ๆดูละก็ไม่บุบน้า โออยู่

สีนี้เบอร์ 03 Elegant Attina เอเลแกนท์ แอททินา

มาดูกัลลลลลล ✌️✌️

นางเป็นเนื้อครีม ทาง่ายมาก 

No app นะคะ เจ่เจ้แก่แล้ว5555 ชอบอ่าาาา

สวยป่ะๆๆๆๆ 555555

(((น้องสาวฝากซื้อสีนี้ 03  วนกลับไปนางหมดข่าาา คุณพระ!!! สาวๆบ้านเราไวแท้หนอ)))

สี 05 Evil Ursula เป็นสีตัวละครที่ชื่อเออร์ซูลา (ที่เป็นแม่มดปลาหมึกอ่ะ)555555 

ตอนแรกคิดว่าสีนี้จะไม่เข้ากะหน้าเรา แต่ไปๆมาๆ นางทำให้ชั้นหลงรัก

คือดูดุ ปกติจะเป็นคนหน้าจืดๆ พอเจอเออร์ซูลาไปเท่านั้น5555

สาวๆ ท่านใดเห็นแล้วก็รีบๆๆ ไปตำโลดนะคะ ราคาน่ารักๆ ลิปสีชัด ทาและเกลี่ยง่าย และที่สำคัญนางทนเอาเรื่องน่าดู นี่หยิบอะไรเข้าปากตลอดดด นางก็ยังอยู่รอดนะ

ทู้นี้พอแค่นี้ ไว้หาของเด็ดๆมา บอกสาวๆๆ ต่อ บ๊ายบายยย

Happy valentine's day na ka.

Honeyyyhips

Honeyyyhips

สวัสดีค้าาา สาวๆจีบันทุกท่าน
ขอพื้นที่เล็กๆ ตรงนี้หาเกร็ดความรู้ในเรื่องความงามที่เรารักด้วยคนนะค้า เป็นคุณแม่แล้วก็ต้องสวยเพื่อสามีและลูก55555 ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค้า

FULL PROFILE