เดท ไม่เดทก็ต้องแต่งหน้า! | ถูกและดี | WANAPOW!

16 5

สวัสดีค่าสาวๆจีบันแสนเก๋

วันนี้Wannapowมีวิดีโอมาให้ดูอีกล้าวแน่นอนค่ะว่าต้องvalentine look แน่ๆ

แต่อย่าพึ่งเบื่อไปค่ะเพราะลุควันนี้เราใช้เครื่องสำอางค์ที่#ถูกและดี ทั้งหมดโลยยยยยอย่ารอช้าเสียเวลาเลยค่ะไปดูกันเลย เย้ๆๆๆๆ

Ps.ขอให้สาวๆจีบันแสนเก๋ๆทุกๆคนที่มีคู่และไม่มีคู่ มีความสุขแบบจริงๆมากๆในเทศกาลแห่งความรักที่จะมาถึงนี้นะคะ(อย่าลืมที่จะแสดงความรักต่อคนในครอบครัว ต่อเพื่อน หรือคนรอบข้างกันด้วยน้า จุ๊บๆ)

XOXO

WANNAPOW! 

Wannapow

Wannapow

น้องเพาเพา
สาวน้อยบ้านนา
จากแดนอีสาณเด้อคะเด้อ

FULL PROFILE