เหมือนปากอมชมพู มาแต่เกิด!!!

15 4

สวัสดีสาวๆบ้านจีบันทุกคนนะคะ  อันนี้เป็นกระทู้แรกของหนูเล้ยยย วันนี้มารีวิวเจ้าตัวThe bakery born to be baby tint essence หลายๆคนอาจจะเคยเห็นรีวิวของหลายๆคนแล้วเพราะมันออกมาเป็นปีแล้ววว

ซึ่งเนื้อ tintตัวนี้จะมีความเป็นessence บำรุงปากในตัว เลยมีความมันอยู่มาก แต่ไม่ทำให้รำคาญใจ แต่ด้วยความที่มันเป็นสีเลยดูลอยๆหากทาไปเรียนหรือทาในวันที่ไม่ได้แต่งหน้า

ด้วยความที่เราทาเต็มทั่วปากไว้สักพัก แล้วไม่ได้แต่งหน้ามันดูลอย เลยหยิบทิชชู่ มาซับความมันออก มันทำให้เราได้ปากที่ดูเป็นธรรมชาติมาก เหมือนปากเราสุขภาพดีมาแต่ไหนแต่ไร แบบไม่โป๊ะกันเลยทีเดียว

ถาพบนคือปากที่ไม่ได้ทาอะไรเลยภาพล่างคือทาเจ้าtintตัวนี้แล้วทิ้งไว้สักพักแล้วเอาทิชชู่ซับออกทั้ง2ภาพเลย คือทำให้มันแมท แต่ปากไม่แห้งแน่นอน คือดี คือชอบ สาวๆวัยทีน วัยเรียน ทาไปเรียนแบบสวยๆ ดูใสใส สุขภาพดีได้เลยค่ะ ปริมาณเยอะ ใช้ลืมอาจจะหาซื้อยากหน่อยนะ  ชีเป้าบิวตี้บุฟเฟ่นะคะ

(กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกที่เขียน หากผิดพลาดประการใดขออภัยมานะที่นี้ด้วนะคะ คอมเม้นบอกหนูได้น้าาาา ถ้ามีอะไรเด็ดๆหนูจะมาเขียนบอกใหม่ ไปแล้ว ปลิ้วววววววววว)

belly quinn

belly quinn

หนูชื่อ เบลล์ นะ

FULL PROFILE