เกมหวานสำหรับ "คนมีใจ" เก็บได้เยอะ รางวัลรอแจกแยะจร้าาา

31 23

Jeban Sundae มีกิจกรรมมาให้สาวๆ ซันเดได้ร่วมสนุกกันค่าาาเกม  “คนมีใจ” เล่นง่ายมว๊ากกก แค่เข้าไปที่เว็บ  https://sundae.jeban.com/ สาวๆ ก็จะเจอเกมแทรกอยู่บนหน้าเว็บเรา เพื่อให้ตามเก็บหัวใจมาแปะบนเสื้อนักเรียนน่ารักกุ๊งกิ๊ง  พอตามเก็บได้เรียบร้อยแล้ว ยังเอามาแลกรางวัลพิเศษจากใจเรา เพื่อไปตามหารักแท้กันต่อได้เลย

หัวใจจะมีทั้งหมด 7 สี ลอยกุ๊งกิ๊งไปมา

ถ้าเราอยากจับสีไหน ก็จิ้มที่หัวใจ

แล้วหัวใจดวงที่เราต้องการจะมาอยู่ในแถบสะสมด้านล่างค่ะ

เมื่อเก็บในแถบสะสม ได้หัวใจสีเดียวกันครบ 4 ดวงแล้ว ก็ให้เพื่อนๆ ลากหัวใจจากแถบ ไปแปะบนตัวเสื้อ โดยจะมีรอยปรุรูปหัวใจ รอให้แปะ!!! อยู่ค่า

พอแปะเสร็จแล้ว  หัวใจทั้ง 4 จะพองตัวขึ้น

พร้อมกับข้อความ

ถ้ารอนานแล้ว “หัวใจสีที่รอ” ไม่มาสักที ก็ให้กดปุ่ม RANDOM เพื่อเปิดรับหัวใจดวงอื่นๆ เข้ามาเพิ่มได้อีก (>//<)

เอ้ะ!! แล้วสะสมหัวใจไปเรื่อยๆ เราจะรู้ได้ยังไงกันนะ

ว่าได้กี่คะแนนแล้ว มีลุ้นอ้ะป่าว?

กดเข้าไปดูที่หน้า My Page ของตัวเองได้เลยจ๊ะ

หัวใจที่เก็บได้แต่ละครั้ง จะมีค่าเท่ากับ 1 คะแนน!

แต่เราจะมีเซอร์ไพรส์ ค่าพลังพิเศษ ที่หัวใจบางสี ในบางวัน จะมีค่ามากกว่าปรกติ หยั่กด้ายยย ตามลายแทงทั้ง 11ด้านล่างนี้มา.....

1. วันมาฆบูชา เวลา 13.00 - 15.00 น. "หัวใจสีเหลือง" จะมีค่าพลัง 2 คะแนน

2. วันอาทิตย์ที่ 12 ก.พ. เวลา 17.00 - 18.00 น. "หัวใจสีแดง" จะมีค่าพลัง 2 คะแนน

3. ตลอดวันวาเลนไทน์ หัวใจลายจุด  มีค่าพลังถึง 5 คะแนน กรี้ดดดดด >_<

4. วันพุธต้องตื่นเช้า 8.00 - 10.00 น. "หัวใจสีเขียว" จะมีค่าพลัง 2 คะแนน

5. วันพฤหัสที่ 16 ก.พ. สองทุ่มถึงสามทุ่ม  หัวใจลายจุด มีค่าพลังถึง 5 คะแนน!

6. วันศุกร์ที่ 17 ก.พ. เวลา 13.00 - 18.00 น.  "หัวใจสีฟ้า" จะมีค่าพลัง 2 คะแนน

7. วันจันทร์ที่ 20 ก.พ. ตั้งแต่สี่ทุ่มถึงเที่ยงคืน  หัวใจลายจุด มีค่าพลังถึง 5 คะแนน

8. วันพุธที่ 22 ก.พ. แต่หัวใจเราเป็น สีชมพู มีค่าพลัง 2 คะแนน ทั้งวัน ^0^

9. วันศุกร์ที่ 24 ก.พ. วันนี้ สีฟ้า เวลา 13.00 - 18.00 น.  จะมีค่าพลัง 2 คะแนน

10. วันอาทิตย์ที่ 26 ก.พ. วันนี้ สีแดง เวลา 19.00 - 23.00 น.  จะมีค่าพลัง 2 คะแนน

11. วันสุดท้ายยยยยย 28 ก.พ. หัวใจลายจุด เวลา 13.00 - 15.00 น. มีค่าพลังถึง 5 คะแนน (ใครอยากตีตื้น มารอเก็บกันเลยยย)

รางวัลมีทั้งหมด 50 รางวัลแบ่งเป็น

25 รางวัล สำหรับผู้ที่ทำคะแนนได้สูงสูดลำดับที่ 1-25

25 รางวัล สุ่มเลือกจากผู้ร่วมเล่นเกม "คนมีใจ" ทุกคนจ้าเกม “คนมีใจ” จะเปิดให้คนใจเดียว(แต่หลายสี) ได้เล่นกันตั้งแต่วันที่ 10 ก.พ. 60 ถึงเวลาเที่ยงคืนวันที่ 28 ก.พ. 60 และจะประกาศผลในวันที่ 3 มี.ค. 60 จ้า รีบตามหาหัวใจให้ได้แบบเบิ้มๆ กันไวๆ นะคะ จุฟฟฟ :3