How to : Sweet Peach makeup | สวยหวานอมเปลี้ยว

13 4

อย่าตกใจกันน่ะค่ะ นี้แพทเองจะใครละ 5555 

วันนี้จะมาแต่งหน้าลุคสาวหวานอมเปรี้ยวเล็กๆนะค่ะ ตอนรับเทศกาลวันวาเลนไท และ หน้าฤดูใบไม้พลิเบาๆ สวยคูนสองกันไปเลยค่ะ ยังไงก็หวังว่าเพื่อนๆจะไปติดตามกันนะค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ มีกำลังใจจากพี่ๆเพื่อนๆเยอะเลย

ปล. ในคลิปจะเห็นว่าขนตาแพทมันเหมือนจะหลุด อันนี้แพทก็ผิดพลาดเองค่ะ ที่ไม่ได้เช๊คแบ๊คกล้องให้ดีก่อน แบ๊คมันจะหมด แพทเลย ติดกาวขนตาไม่สนิทเพราะรีบมาก 5555. ขอโทษนะค่ะ ถ้ามันทำให้ดูหงุดหงิดๆ แพทเองยังหงุดหงิดเลย คราวหน้าจะปรับปรุงให้ดีขึ้นนะค่ะ

Psuwann

Psuwann

FULL PROFILE