ผิวบางมากๆทำไงดีคะแพ้ไปทุกอย่างเลยตอนนี้กำลังใช้ไข่ขาวอยู่

2 5

เราเคยใช้ครีมแพ้ค่ะตั้งแต่ม.ต้นแพ้แล้วก็เลิกใช้ซักพักก็หายพอมาใล้ก็แพ้อีกหลังจากนั้นก็แพ้มาตลอดเลยลองใช้อะไรก็แพ้ไปหมดหน้าเราแพ้ง่ายค่ะครีมโฟมตามท้องตลาดที่โฆษณาในทีวีใช้ไม่ได้เลยมาถึงตอนนี้เข้ามหาลัยก็มีสิวค่ะเห็นหลายคนบิกว่าไข่ขาวขับสารพิษได้ตอนนี้ใช้ไข่ขาวดีท็อกอยู่ได้หกวันแล้วสิวขึ้นยังไม่หยุดเลยแต่หน้ามันดูขาวขึ้นอยากทราบว่าเราแพ้ไข่ขาวด้วยหรือป่าวคะ

Dragon Xxib

Dragon Xxib

FULL PROFILE