แต่งหน้าไปเดทต้อนรับValentine(โสดแต่งได้คู่แต่งดี)

10 7

สวัสดีคะสาวๆ นี่ก็ใกล้จะวาเลนไทน์กันแล้ว

คนโสดอย่าน้อยใจไป ปีนี้เราอาจจะมีคู่ก็ได้ใครจะรู้หล่ะเนอะ

มาแต่งหน้าเสริมความมั่นใจให้ตัวเองกันดีกว่า คนโสดแต่งไม่นก คนมีคู่แต่งแฟนรักแฟนหวง

ลุคนี้แต่งไม่ยากค่า เน้นความซอฟใส จะแต่งยังไงบ้าง เชิญชมเลยจ้า

ขั้นตอนลงผิวค่อนข้างสำคัญ ต้องอย่าหนา อย่าโบ๊ะ เบลนวนไปคะ

ขั้นตอนแต่งตาก็เช่นกันนะ ไม่ต้องคัดเบ้าหนัก เดี๋ยวเขาจะตกใจ

เสร็จแล้วค่า ลุคที่ออกมาก็จะเป็นประมานนี้ ใสๆซอฟๆ ไม่เยอะจนเกินไป

รับรอง เขาชอบแน่นอน ผู้ส่วนใหญ่ไม่ค่อยชอบผู้หญิงแต่งหน้าเยอะอยู่แล้วเนอะ

ลุคนี้ก็เป็นอีกทางออกนึง สำหรับวันวาเลนไทน์เลยจ้า

สำหรับวันนี้เค้าไปก่อนแล้ว พบกันใหม่กระทู้หน้าค่า บ๊ายบาย

Monkeygirlz

Monkeygirlz

สวัสดีค่ะ ชื่อเจเคค่ะ
แอบอยู่ในบ้านจีบันมาสักพักแล้ว
ชอบแบ่งปัน ป้ายยา เรื่องบิวตี้ค่ะ
แวะมาพูดคุยกันได้น้า^^~

Thanks for visit :D

FULL PROFILE