ZJB HOW-TO : เมคอัพสดใสโทนPastel สไตล์เด็กฝรั่งยุค90s l Teenage 90s Pastel Make-up

17 4

โย่วๆ วัยTeenชาวJeban  ทั้งหลายค่ะ วันนี้ ZJB มาเปิดโลกให้ฉดใฉ

ด้วยเมคอัพโทนพาสเทลใสๆ แบบวันทีนเมืองนอก แต่เป็นสไตล์แบบย้อนยุคๆหน่อยๆนะ

ลุคนี้จริงๆแล้วแต่งไปปาร์ตี้แบบเบาๆได้ สีสันน่ารักกำลังดี เเต่งง่ายๆ สกิลแต่งหน้าเบสิคๆก้แต่งได้ค่ะ

โดย Keywords ของลุคนี้คือ เน้นผิวสวยๆแบบวัยใส เเละโทนสีของเมคอัพเลือกใช้ค่ะ

ฟินิชลุคก็จะออกมาเป็นประมาณนี้ ~

สำหรับเครื่องสำอาง และวิธีการแต่งตามนั้นอยู่ในคลิปข้างล่างนี้เลยจ้า

zjb wong

zjb wong

Zjb wong.
❤️ cosmetic lover
❤️ make up lover
❤️ fashion lover
❤️ painter
❤️ art and design

FULL PROFILE