NEW!! 4 LANEIGE Two Tone Tint Lip Bar สีสดใสตามแบบสไตล์วัยทีนสายเกา !!

3 1

สวัสดีค่ะ วันนี้ชีฟ้ามีของเล่นใหม่มานำเสนอ นั้นก็คือ "Two Tone Tint Lip" จาก LANEIGEเป็นสีออกใหม่ ที่รับรองได้ว่า หลวย มากกกกไปดูกันเถอะ รอไม่ไหวล้าวววว ...

-------------------

มาดู Swatch สีทั้งหมดกันก่อนนะคะ.. .

โอ้ยยย สวยอะไรเบอร์นี้ล่ะคะ ใน 8 สี ชีฟ้าคิดว่ามี 4 ที่เหมาะกับสาววัยใสแบบเรานั้นก็คืออออออออ...

#01 Catton Candyเป็นสีชมพูที่น่ารักมากกกก ละมุน สดใสสุดๆ ค่ะซิส ชีฟ้ายังเลิฟ !

#02 Tangerine Sliceเป็นส้มที่สดใส ดูธรรมชาติมากๆ ค่ะสีนี้น่ารักนะ สาวๆ สายส้มพีช ห้ามพลาด

#06 Tomato Sherbetดูจากชื่อสี รู้สึกถึงความใส สุขภาพดีทาแล้วก็ได้ริมฝีปากที่สุขภาพดีจริงๆ ค่ะคือบอกไม่ถูก ส้มอมชมพู โอ้ย น่ารักอะ

#07 Lollipop Redสีชมพูที่สดใส ซุกซน น่ารักแบบสุดชีฟ้าชอบสีนี้มาก เพราะสีน่ารักโดนใจ ชอบมั๊ก!

ฮิๆ เป็นยังไงคะสาวๆ ชอบมั้ย?ราคาพวกนางอยู่ที่ 900 บาทกลิ่นหอมเหมือนขนม ทาไปฟินไปค่ะแต่หากใครสีปากคล้ำมาก อาจจะต้องบายหรือต้องทา Concealer ก่อนลงนะคะเรื่องความติดทนให้ 7.5 เต็ม 10 !

ชีฟ้าขอตัวไปก่อนนะคะ อิอิสาวๆ คนไหนซื้อแล้ว ฟินแล้วสร้างลุคมาแบ่งกันชมมั้งน๊าาาา ..ไปก่อนนะคะซิสสสสสส บรัย ^3^

fahsaiployrung

fahsaiployrung

ฉันคือทาสเครื่องสำอางค์ดีๆนี่เองค่ะ 5555.

FULL PROFILE